Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับผม

เครื่องเก่าผม
    P4 2.4 Mhz (478) ตัวคูณ 18 ครับ
    P4P800SE
    GF6200
    Ram DDR1 kingston 1 gb
    PSU ปกติ ๆ ถูก ๆ ครับผม
    จะลากได้ถึงเท่าไหร่หรอครับ
    ผมไม่กล้าปรับไฟไปที่ 1.6 ถ้าปรับไปที่ 1.6 มันจะแต๊บหรอปล่าวครับผม
    ช่วยที่ครับผม ขอบคุณครับ

เกิน 3g คับ แต่ใช่งานลำบาก
    2.8-2.9 กำลังดี ไฟไล่ๆดูคับ ต่ำกว่า 1.6 ผมบูตไม่ติดคับ พอดีมีเครื่องน้อง ซิสเต็มอย่างนี้เลย แอบไปกด del มา

Comment

แล้วผมต้องใส่ไฟเท่าไหร่ดีครับผม มันถึงจะไม่แต๊บ แล้วก็ลากได้อะครับผม

Comment

ไม่แน่ใจน๊ะคับ พอดีลองกดๆ เล่น บูตเครื่องมา อุณหภูมิมัน 60 กว่าเลยเลิกเล่น กลัวของน้องเค้าพัง
        ถ้าจำไม่ผิด ผมกดไป 1.65 แรมปล่อย 3-3-3-7 อะไรอีกหว่า ไฟแรม 2.5 มั้ง
        เดี๋ยวไว้ไปลองเล่นดูอีกที เดี๋ยวกลับมาบอก
        ตอนนี้รอเทพข้างล่างผมมาบอกแล้วกัน

Comment

Working...
        X