Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาดู X-Fi Titanium หน่อยคร้าบบท่านเรือ ว่ามันผิดปกติมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาดู X-Fi Titanium หน่อยคร้าบบท่านเรือ ว่ามันผิดปกติมั๊ย

อ่า เนี่ยครับมันเป็นเงี้ยครับ

ผมว่ามันไม่ครบ ถ้าเทียบกะกระทู้ที่ท่านเรือเอาเครื่องในมาให้ดู

หายไปหลายอย่าง

ปล.1รูปใหญ่มากๆๆนะคร้าบ อาจโหลดนานหน่อย อยากให้ดูชัดๆทุกจุดเลยไม่ได้ลดขนาดครับ

ปล.2ตัวนี้ซื้อมา 3600 บาทคร้าบบ ไม่มีซิ้งสีดำครอบมานะครับ คาดว่าจะเป็นรุ่นซอย

ขอความกรุณาด้วยคร้าบบบท่านเรือออ

ก็แค่พวก port เชื่อมต่อภายในหายไป

ไม่ส่งผลกระทบอะไรหรอก

Comment

ขอบคุณมากๆๆๆคร้าบบบท่าน มาเร็วจริงๆ

ขอบคุณมั่กๆๆๆๆคร้าบบบบ

Comment

อิๆ ตัวเดียวกับที่ภรรยาซื้อให้เลย ท่านเรือบอกเหมือนกับ X-Musix แทบทุกอย่าง แต่พอมาใส่แล้วเสียงมันดีกว่า X-Fi Music ที่ลาโลกไปของผมเป็นไหนๆ แสดงว่าไอ้ X-Fi Music ผมมันเจ๊งมาตั้งแต่แรกๆแล้วล่ะมั๊งนั่นน่ะ

Comment

โอ้...เจอคนใช้เหมือนกันแฮะ อิอิ

นึกว่าจะไม่มีคนใช้ซะแล้ว

หุหุหุ

ตัวนี้เท่าๆที่ฟังอยู่ก็ พอใจนะครับ

ไม่ได้ดีมากมายอะไรแต่ผมก็พอใจล่ะ ^^

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
          X