Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนํา Hardisk enternal ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนํา Hardisk enternal ให้หน่อยครับ

เอาที่มี box ด้วยอ่ะ อันเล็กอ่ะครับ พอดีเรียกไม่ถูกครับ
    เอา 250 GB กี่บาท แล้วถ้าน้อยกว่านั้นกี่บาท คุ้มไหมครับ ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ

ก็หาแบบ 2.5 เอาอ่ะ จากผู้ผลิตเลยก็ได้ Western Digital (Passport) 250G ประมาณ 2500-2700 บ.
    ถ้าเอาแบบถูกลงมาหน่อยก็ 160G แค่ 2100 บ.

หรือจะหาซื้อแยกแล้วมาต่อ box เอาก็ได้

Comment

เอาตามที่คุณพี่บอก แหละครับ เด๋วพรุ่งนี้ไปซื้อเลย

Comment

อืมๆ ได้ยินมาว่ามี box player ขายด้วย ราคาเท่าไรครับ 1000 กว่าบาทรึเปล่า แล้วยีห้อไหนดีครับ

Comment

Working...
        X