เครื่อง USB มันไม่ดีหรืออาไรสักอยางเพราะใช้ๆไปอาการมันจะไฟล์ไม่พอ แบบว่าเสียบ หลายๆอยางไม่ได้ เช่น BOX HDD 250 GB 2.5 แล้วก็ keyboard mouse แล้วก็ที่ระบายความร้อน แล้วไฟล์มันจะไม่พอ บางทีก็ใช้ได้แต่ไม่นาน เพราะเวลา BOX มันทำงานหนักมันก็จาไฟล์ไม่พอทันที ทั้งๆที่เมือก่อนมันใช้แบบนี้ได้หรือเสียบมากกว่านี้ก็ได้ไม่มีปันหา ผมเลยส่งเครมไปแล้วได้กับมา แล้วเค้าทำใหม่แค่ ลง windows Vista มา อยางเดวมันก็ไม่ได้ช่วยไรเลยอาการก็เหมือนเดิม ส่งเครมไปตั้ง 2อาทิต จาส่งไปอีกดีไหมครับนี่ T_T งดงิดจาโหลดหนังเสียบเก็บสักหน่อยกะไม่ได้
เครื่องผม HP dv2604tx อะครัย ประกันหมดเดือนหน้าละด้วย