Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าGRIDไม่ได้ครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าGRIDไม่ได้ครับ...

ลงไดร์เวอร์ทุกตัวแล้ว...แคร๊กทุกตัวที่มี....ก็เหมือนเดิม ...ลงวินโดว์ใหม่ก็ไม่หาย

ไม่ได้เล่นเป็นเดือนละใจจะขาดอยู่แล้ว...

[ x2 5000+
    [ 2g ram
    [9600Gt

ขอบคุณครับ
    Attached Files

ไม่ทราบว่าเปนที่อะไรนะครับ แต่คิดว่าแบบนี้น่าจะเปนที่ ตัวแผ่นวิสโดวที่ท่านเอามาลงตัวนี้เค้า โมอะไรไว้รึป่าว

เพราะผมก้อerrorแต่เปนตอนอออกนะครับ กับ เวอรชั่น1.1 เด้ง บางสนาม

ลองอัพเปน1.2ดูสิครับ

Comment

อับ1.1 1.2 ก็เหมือนเดิมครับ อยากเล่นๆๆๆๆ

Comment

อาจจะเปนที่ตัววินโดว ที่ท่านลงมันโมโปรแกรมอะไรลงไรรึป่าว

เดาเอา

Comment

ก็เหมือนเดิมอะครับ...เซ็งจิต.....

Comment

ไม่มีใครช่วยหรือว่าช่วยไมได้.....ฮึฮึๆๆๆ

Comment

เคยเป็น ครับ ลองทําดู
              ลองเข้าไปหาในที่ลงเกมไวครับ C:\Program Files\Codemasters\GRID\system เเล้วลบ hardware_settings_config ลบ / hardware_settings_info ลบ
              ลบทั้ง 2 เเฟ้ม เเล้วลองเข้าเกมดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ
                ตอนนี้เข้าเกมได้แล้วแต่ตั้งค่ากราฟฟิกไม่ได้อะครับ

hardware_settings_info ของผมมันไม่มีอะครับ
                Last edited by pondskyline; 23 Nov 2008, 23:02:34.

Comment

กรำครับ ไปลบทามมาย ลงDirec x ใหม่ครับ ของที่เเถมมาก่ะเเผ่นอ่ะ ถ้าลงเกมส์ใหม่ๆ บางเกมส์มันไปทับทำให้เล่นไม่ได้ ลองๆดู

Comment

Working...
                  X