Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องsony C14 หน่อยจ้า กำลังเล็งไว้นะงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องsony C14 หน่อยจ้า กำลังเล็งไว้นะงับ

คือ ผมกำลังตัดสินใจซื้อ c14 ตัวนี้ล่ะครับ อยากจะถามก่อนตัดสินใจซื้อ หน่อยนะครับ
    **1.ราคาปัจจุบัน ร้านไหนถูกสุดๆแล้วมีของแถมอะไรบ้างครับ
    **2.เห็นว่าจะมีการเพิ่ม ram จาก512 เป็น 1g. จะวางขายตอนไหนเหรอครับ
    **3.ถามถึงเรื่องอุณหภูมิของเครื่องหน่อยนะครับ ว่าร้อนขนาดไหน เพราะตัวเก่า acer. ร้อนมากๆ
    **4.แบตเตอร์รี่ ใช้ได้นานกี่ชั่วโมง ครับ
    **5.แล้วมีปัญหาอะไรบ้างครับ กับการใช้งาน..
    **6.สีดำ หรือ ขาว เป็นคุณ จะใช้สีอะไรครับ เพราะเหตุใด
    ขอบคุณมากๆครับ
    ปล.สมัครสมาชิกใหม่ ปั๊ปก็มีคำถามเลย อิอิ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะงับ

รอคอยอย่างมีความหวัง *-*

Comment

1.ไม่รู้คับต้องไปเดินถามเอา
      2.เร็วๆนี้
      3.Sonyคับไม่ใช้Acerไม่ร้อน
      4.ไม่รู้คับ น่าจะประมาณ 4
      5.ยังไม่มีปัญหาอะไรหนักคับ
      6.ดำ

Comment

**1.ราคาปัจจุบัน 44900
        **2.เห็นว่าจะมีการเพิ่ม ram จาก512 เป็น 1g. จะวางขายตอนไหนเหรอครับ ไม่รู้ครับ
        **3.ไม่ร้อนครับ
        **4.แบตเตอร์รี่ ใช้ได้นานกี่ชั่วโมง ช่วง3-4 ชม.
        **5.แล้วมีปัญหาอะไรบ้างครับ กับการใช้งาน.. ไม่น่ามีนะครับ
        **6.สีดำ เพราะ ขาวใช้ไปนานๆก็เหลือง เลอะง่าย

Comment

ตอบแทนคับ หลังจากที่เคยขาย C14
          1.44900
          **2.ประมาณ คอมมาร์ตคับ แต่ราคาน่าจะแพงกว่าเดิม
          **3.C2D ทุกยี่ห้อ่ะคับร้อน แต่ Acer ร้อนกว่าคับ ทางระบายอากาศไม่มีด้วย
          **4.แล้วแต่การใช้งานคับ งานทั่วไปก้อ 2-3 ชม เล่นเกมส์คงชมกว่าๆ ก้อไปละ
          **5.แล้วแต่ User คับ
          **6.เท่าที่ขายมา มีลูกค้าซื้อสีดำมากกว่า สีขาวคับ ( ดำ 14, ขาว 6 )

Comment

ขอบคุณมากๆนะครับ กับทุกคำตอบที่มีให้มา ขอบคุณงับๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
            X