Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องอินเตอร์เน็ต ของ ทรู กับ เราเตอร์ตัวใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องอินเตอร์เน็ต ของ ทรู กับ เราเตอร์ตัวใหม่

คือว่า ของบ้านพี่ผมนะครับ
    ใช้เน็ตของ True อยู่ แล้วที่นี้เกิด Router เสีย
    ผม เองมี Router ของ TTT ที่้ไม่ได้ใช้งานอยู่ ( แถมมาให้ตอนติดตั้งแต่ไม่ได้ใช้ )
    ยี่ห้อ hatari รุ่น HW-AA101

อยากถามว่า ถ้าเอาไปใช้แทนกัน จะใช้ได้เลยหรือเปล่าครับ
    เพราะเห็นว่า ทาง True เขาชอบ Lock โน้น-นี่อยู่

( ค่าการ confing ต่างๆ ผมเซ็ตได้ครับ )
    ที่ถามเพราะว่าผมกับ พี่อยู่กันคนละจังหวัด
    เลยอยากได้ข้อมูลเบื้องต้นนะครับ
    ก่อนไปทำให้พี่เขา

ขอบคุณ ล่วงหน้า สำหรับท่านผู้แนะนำ

ขอที่อยู่ด้วย หาในกระทู้ท่านก็ยังหาไม่เจอแม้กระทั้งเบอร์โทรเลยครับ

Comment

ขอที่อยู่ด้วย หาในกระทู้ท่านก็ยังหาไม่เจอแม้กระทั้งเบอร์โทรเลยครับ
      สองคนนั่น เขาเป็นอะไรกันหรอ ตามกันไปทุกกระทู้ เป็นปาท่องโก๋เลย

เง่อออ

Comment

สามารถนำไปใช้แทนกันได้

เชตค่า VPI VCI ให้ตรงกับผู้ให้บริการ ก็โอแล้ววท่านน

Comment

Working...
        X