Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าs42จะเปลี่ยนมาเป็นวิสต้าต้องทำยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าs42จะเปลี่ยนมาเป็นวิสต้าต้องทำยังไงคับ

พอดีใช้xpแล้วจะเปลี่ยนมาใช้วิสต้าทำยังไงคับ

ไปโหลดvistaมาจากเวปบิตชั้นนำทั่วไป อิอิ
    Burnลงแผ่น
    สั่งให้bootจากแผ่น
    แล้วก็ทำตามขั้นตอนมันไปเรื่อยๆ แค่นี้ก้ได้ละครับ
    Last edited by ptatti; 22 Nov 2008, 14:24:06.

Comment

Format ลงใหม่เหมือนลง Xp ครับ

Comment

ใช่ครับ ลงไม่ยากหรอก ลงง่ายกว่า XP ด้วยซ้ำไป

Comment

s42 ก้อแอดoem ในvista ได้เลยนะครับ เพราะมันมีslicมาให้เลย

Comment

Working...
          X