อืม....หลังจากหายไปนาน ไปเล่นOCเว็บนอกอยู่อะครับ ก็ไม่ได้เจอกันตั้งนาน พอกลับมาก็...
---------------------------------------------------------------------
ได้รับการต้องรับ....อย่าง(เกรียน)ดี...
---------------------------------------------------------------------
คุณว่าIntelหรือamdจะได้ไปครองเจ้าแห่งสมองกลละครับปีนี้
ส่วนตัวผม ผมจะมีข้อแนวทางอยู่ 5 ข้อดังนี้
1.มีคุณภาพดี
2.ความยืดยุ่น
3.ราคาที่พอดีกับคุณภาพ
4.ความลงตัวกับอุปกรณ์อื่นๆ
5.มีการพัฒนาทิ้งคู้แข่ง
เราก็ขอให้ทุกคนตอบด้วยนะครับ และผมอยากโดนด่าด้วย
ของ อ๊อคเทน 100 เลยครับ ติด NOSด้วย เอา 5 ดาวตามเคย
ใครตอบถูกใจเอาไปเลย Intel E DOKTONG EE 0.00001Mhz L2 1KB Socket 939
แถมแรม Kongton ด้วย SDRAM33 1 KB CL700กว่าๆ
-*-ช่วยสร้างสีสันที่นะครับ