Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายถัก ยก Set 5 เส้น - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] สายถัก ยก Set 5 เส้น - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

!@#$% ปิดกระทู้

*** ขอบคุณ Ocz และป๋าดันทุกๆท่าน เฮงๆรวยๆ ทุกๆท่านนะค้าบบ ***

*** สถานะขายออกใน Facebook แล้วค้าบบ ***

สายถักสีน้ำเงิน + ดำ

สภาพสวยงามนะครับ เก็บลงกล่องไว้นานแล้ว เป็นสายรุ่นแรกๆที่ใหญ่และทนทานมากๆ สำหรับคนอยากลองใช้มันดู มีทั้งหมด 5 เส้นนะครับ ขายราคาโล๊ะเก็บไว้รกบ้านครับ

ประกัน : ใจ 7 วัน

อุปกรณ์ : 24 Pin x 1 , 8 Pin x 3 , 6 Pin x 1

ตำหนิ : -

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

ราคา 500 (รวมส่ง Kerry)

ราคา 350 (รวมส่ง Kerry) - ขอราคานี้ก่อนนะครับ(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทรศัพท์ไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

นัดเจอ บางนา-ตราด ตั้งแต่ กม.8-11 ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ฯลฯ

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***

*** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (Google ไม่ต่ำกว่า 20 หน้า)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ
    Last edited by pakornwis; 7 Oct 2019, 19:20:20.

Comment

Originally posted by eakchaiwat View Post
      ขอบคุณครับ...พี่เอก

Comment

Comment

Originally posted by mn24 View Post
          ขอบคุณจ้า...น้องเมฆ

Comment

แอบมาเล่งไว้ก่อน

Comment

Originally posted by jbr View Post
              แอบมาเล่งไว้ก่อน
              จัดเลยจ้า เสี่ย...สนใจจริงๆหลังไมค์มาเลย

Comment

ถ้าเป็นดำแดงสอยไปแล้ว T^T วันนี้กำลังจะไปหาซื้อของพันทิพย์มาลองทำเลย !!!

Comment

Originally posted by nongploy View Post
                  ถ้าเป็นดำแดงสอยไปแล้ว T^T วันนี้กำลังจะไปหาซื้อของพันทิพย์มาลองทำเลย !!!
                  ดำ-น้ำเงิน ก็สวยนะครับ แนวๆเย็นๆสบายตาดี

Comment

Comment

Comment

up

Comment

Originally posted by fuwafuwari View Post
                          ขอบคุณครับ...เสี่ย
                          Originally posted by notestyle View Post
                          up
                          ขอบคุณครับ...เสี่ยโน๊ต

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X