คือว่า ผมต้องการปรึกษาเรื่องการเขียนโปรแกรมควบคุมห่นยนต์ด้วยภาษา logo อ่ะคับ (ควบคุมห่นยนต์ Robo-Box 3.0 <www.inex.co.th>) คือที่ต้องการคือ การเขียนให้หุ่นยนต์เดินตามเส้นสีดำ และ หุ่นซูโม่(ห้ามออกนอกเส้นสีดำ พื้นส่วนใหญ่จะเป็นสีขาว) คือว่า ต้องการปรึกษามากๆเลยครับ ต้องใช้ในวันพรุ่งนี้ด้วย.... ผมจะมาดูตอลดคืนนะคับ จนถึง 6 โมงเช้า..... ขอบคุณครับ..
it_love_ton@hotmail.com ได้โปรดคับ ไม่ณุ้จะหาใครช่วยแล้ว