Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแลกเปลี่ยนเทคนิคการเล่นSkirmishในRA3 กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแลกเปลี่ยนเทคนิคการเล่นSkirmishในRA3 กันครับ

ตามหัวข้อเลย ใครมีเทคนิคเด็ดๆของแต่ละประเทศมาแชร์กันครับ
    หรือแนวทางการเล่นแต่ละประเทศ ให้คนเพิ่งหัดเล่นเอาไปศึกษากันดีกว่าครับ

ฝึกใช้ความสามารถของยูนิตให้คล่องครับ แล้วจะพบว่า โอ้วววว เครื่องบินย่อส่วนของพันธมิตรมันแสบจริงๆ

Comment

ต้องสร้างฐานเร็วๆอ่ะ
      ผมสร้างนะ
      เพิ่งสร้างฐานรถเสร็จ มันบุกมาแล้วอ่ะ -*-

แต่ถ้ายันได้ก็อยู่ยาว สร้างป้อมป้องกันฐานได้ซัก 4 ตัว ก็อยู่ยาวละ หลังจากนั้นก็สร้างรถถังมาป้องกันฐานต่อ

Comment

เข้ามาเก็บความรู้ แต่ตอนนี้ยังเล่นผ่านด่านอยู่เลยหง่ะ T-T ยังไม่จบหลายอาทิตย์แหละ 55+

Comment

สร้างให้เร็ว
          อัพเกรดให้ไว
          ใช้ยูนิตให้เป็น
          ไม่สร้างแค่ตัวเก่งๆอย่างเดียว
          เพราะภาคนี้เน้นแทคติคเป็นหลักคับ
          ปล.ภารกิจจบ 3 ประเทศแล้ว
          ภารกิจพันธมิตร ด่านป้อม black turtoise ยากจิงๆ

Comment

จะกี่เกมๆผมเล่นทีไร ไม่พ้นกองทัพอากาศกับน่านน้ำอ่ะครับ มันเป้นอะไรที่ อยู่หมัดจิงๆ

Comment

Working...
            X