Announcement

Collapse
No announcement yet.

l4d เด้งแล้วหลุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• l4d เด้งแล้วหลุด

คือว่าผมโหลดเกมตัวที่มัน 2.27 G พอแตกมาจะได้ 4 G กว่า ๆ (แตกแล้วเล่นได้เลยไม่ต้องลง)

พอกดเข้าเล่น single เล่นไม่ถึง 20 วิ เลยครับค้างแล้วเด้งออกตลอดไม่รู้เป็นที่อะไร ใครแก้ปัญหาได้บอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

ตอนนี้ดีหน่อยเล่นได้ 2 นาทีกว่า ๆ แล้วเด้งเหมือนเดิม - -

หรือว่าเป็นที่ firewall ... บลาๆ
    Last edited by ApOlOgY; 24 Nov 2008, 22:58:56.

ไม่เป็นครับ -0-. โหลดมา 2.4g ได้ แตกออกมาเล่นเลย LEFT_4_DEAD_STEAM_READNFO-TEST

ตัวเนี้ย

Comment

ดัน ๆ ครับเผื่อมีคนเป็นเหมือนกัน ผมเล่นก็ยังเด้งเหมือนเดิมเลยครับ เซ็งเลย - -

Comment

ของผมแตกมาแล้วเล่นได้เลย เหมือนกันแต่เข้าทางไฟล์ .Bat ครับเล่นแบบ Single Player ไปประมาณด่านที่2
        แล้วมันก็เด้งออกมา เซ็งจริงๆ แต่มันเลือกฉากเลยเล่นได้

Comment

เป็นเหมือนกันครับ

ตอนนี้หาทางแก้อยู่ครับ

Comment

คือผมใช้ตัว ENGLISH WORKING อะไรนี่แหล่ะ พอเล่นเกมไปสักพักมันจะเด้งออกแบบไม่มีสาเหตุเฉย ใครหาวิธีแก้ได้แล้วบอกกันด้วยเ้ด้อ

Comment

ผมลองผิดลองถูกมาหลายอันแล้วครับ โหลดเกมมา 4 - 5 ตัว ผลลัพธ์ที่ได้เหมือนกัน สิ่งที่เป็นปัญหากับเราก็คือ ตัว engine.dll ที่เราโหลดมาลงนั่นเอง มันทำให้เราเด้งออกจากเกมเวลาเล่น singel ครับ

ลองดูครับใช้ของเก่าที่มากับเกม ผิดพลาดยังไง ว่ากันอีกที เพราะผมทำแล้ววเล่นได้ ปกติถ้าลง จะเล่นได้ไม่เกิน 2 นาที ใช้ตัวเก่า เล่น 4 ด่านยังไม่เด้ง

Comment

ของผม ก็เด้งน๊ะ!!!
                เลย Login เข้า Steam ทิ้งเอาไว้ แล้ว ก็เข้าเล่นแบบ Single
                ผ่าน .bat เล่นจบ หลายรอบเลยน๊ะครับ อ่ะ ลองดูครับ
                Last edited by OneWalk; 26 Nov 2008, 23:21:20.

Comment

Originally posted by ApOlOgY View Post
                  ผมลองผิดลองถูกมาหลายอันแล้วครับ โหลดเกมมา 4 - 5 ตัว ผลลัพธ์ที่ได้เหมือนกัน สิ่งที่เป็นปัญหากับเราก็คือ ตัว engine.dll ที่เราโหลดมาลงนั่นเอง มันทำให้เราเด้งออกจากเกมเวลาเล่น singel ครับ

ลองดูครับใช้ของเก่าที่มากับเกม ผิดพลาดยังไง ว่ากันอีกที เพราะผมทำแล้ววเล่นได้ ปกติถ้าลง จะเล่นได้ไม่เกิน 2 นาที ใช้ตัวเก่า เล่น 4 ด่านยังไม่เด้ง
                  รบกวนขอ Engine.dll ของคุณมาหน่อยได้ไมครับ ผมโหลดอีกตัวนึงมา มันเล่นไม่ได้

Comment

pmไปแล้วครับ

Comment

ผมขอไฟล์ด้วยจิ รบกวนอัพลงเวปมาให้หน่อยได้รึป่าว ครับ ><

Comment

อัพลงเวปเลยครับ

Comment

Working...
                        X