Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะทีครับว่าควรเปลี่ยนอ่ะไรก่อนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตามข้างบนครับ เปลี่ยน vga

Comment

เล่นเกมอะไรหรอท่าน ที่ว่ากระตุก

Comment

Originally posted by kahung View Post
        เล่นเกมอะไรหรอท่าน ที่ว่ากระตุก
        ก็มี
        Fallout3 (เวลาตอนเที่ยงๆ เฟรมตกฮวบฮาบ)
        Cod5 (อันนี้ ยิงปืนไฟแล้วแทบค้าง)
        Grid (กลางคืนนี่ หน่วงเลยค๊าบ)
        Crysis(ยังไม่ได้ลองโหลดกลัวกระตุก - -*)
        สามก๊ก (เจอคนเยอะๆแล้วกระตุก)
        และก็ เอ่อ จำไม่ได้แล่ว
        ทุกเกมส์ปรับมิเดี้ยม
        สรุปแล้ว เปลี่ยนการ์ดจอ อย่างเดียวหรอ ครับทุกทั่น

แล้ว แรมหล่ะ บัส 333 มันน้อยไปมั้ยคับ

หุหุหุ ขอบคุณทุกคำตอบนะคร๊าบ

Comment

ถามอีกหน่อยคับ

เมนบอร์ดที่ใช้ SLI ได้ นี่แพงมะคับ แล้วตัวนี้ใช้ได้มะ (ไม่น่าจะได้นะเนี่ย)

Comment

Originally posted by daxxa View Post
            ก็มี
            Fallout3 (เวลาตอนเที่ยงๆ เฟรมตกฮวบฮาบ)
            Cod5 (อันนี้ ยิงปืนไฟแล้วแทบค้าง)
            Grid (กลางคืนนี่ หน่วงเลยค๊าบ)
            Crysis(ยังไม่ได้ลองโหลดกลัวกระตุก - -*)
            สามก๊ก (เจอคนเยอะๆแล้วกระตุก)
            และก็ เอ่อ จำไม่ได้แล่ว
            ทุกเกมส์ปรับมิเดี้ยม
            สรุปแล้ว เปลี่ยนการ์ดจอ อย่างเดียวหรอ ครับทุกทั่น

แล้ว แรมหล่ะ บัส 333 มันน้อยไปมั้ยคับ

หุหุหุ ขอบคุณทุกคำตอบนะคร๊าบ

ดูแต่ละเกมส์แล้ว เครียดแทนเลย

PS. 8500GT = 7300GT

Comment

ไม่มีไรอื่นครับ การ์ดจอ อย่างเดียวที่ควร

Comment

Working...
              X