Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราปรับFrequencyของRAMให้วิ่งเร็วกว่าBUS CPUมากๆเนี่ยมันจะดีหรือไม่ดีครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราปรับFrequencyของRAMให้วิ่งเร็วกว่าBUS CPUมากๆเนี่ยมันจะดีหรือไม่ดีครับ...

ปล.แล้ว 1:1 มันดีกว่ายังไงครับ?

ของผมเอาให้สุดเท่าที่จะไปได้

Comment

ทดยังงัยก็ได้ ให้เกิดประสิทธิภาพสูงสุดละกัน แต่ต้องดูตามความสามารถของ HW ว่าวิ่งไหวที่เท่าไหร่ ....

Comment

เลือกทด 1:1 ลดตัวคูณ CPU เพื่อปั่น FSB ด้วยครับ แรงทั้งระบบ บัสแรมสูงด้วย FSB สูงด้วย

Comment

Working...
        X