Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ v8 จะติดเคสที่มีพัดลมข้างได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ v8 จะติดเคสที่มีพัดลมข้างได้ไหม

คือเวลาติดเเล้วมันจะมาเกือบชนฝาข้างเลยหรือป่าว

พอดีเคสผมมันีมผัมลมยืนเข้าไปประมาน 2.5 เซนได้

ใช้เคสยี่ห้ออะไรอยู่ละครับ

Comment

gview I

Comment

ติดพัดลมฝาข้างเคสครับ

Comment

ใจงับ เดวเปลี่ยนเคสเลยดีก่า งุงิ

Comment

Originally posted by BoSsZz View Post
            ใจงับ เดวเปลี่ยนเคสเลยดีก่า งุงิ
            หาซื้อได้หรือครับ

Comment

ป่าวก็ไงก็คงหาได้ เเต่ต้องเปลี่ยนเคสไง

หรือจะให้ผมถอนพัดลมออก 555 เปงรูเลย

Comment

Originally posted by BoSsZz View Post
                ป่าวก็ไงก็คงหาได้ เเต่ต้องเปลี่ยนเคสไง

หรือจะให้ผมถอนพัดลมออก 555 เปงรูเลย
                หาได้จริงหรือครับ

ไหนลองบอกผมหน่อยครับว่าหาซื้อได้ที่ไหนตอนนี้

Comment

Working...
                X