งานเข้าอีกแล้วครับพี่น้อง

มันขึ้น Error แบบในรูปนี่อะครับ ลง Windows ใหม่ก็ไม่หายครับ เป็นเฉพาะตอนเล่น Internet อะครับ พอเล่นไปซัก 10 นาทีมันก็จะเด้งขึ้นมาอะครับ แต่ต่อ Lan ก็ไม่เป็นนะครับไม่รู้เป็นที่อะไร

แต่หลังจากมันขึ้นแล้ว Antivirus มันจะขึ้นแบบี้อะครับตามรูปไม่รู้ว่าเป็นไวรัสหรือเปล่า

รบกวนเพื่อนที่เคยเจอช่วยวิเคราะห์ทีครับ เล่น Internet ไม่ได้เลยครับ พอมันขึ้นปุ๊บเนตตัดทันทีครับ ต้องรี Start ใหม่ก็หายแต่พอเล่นอีกก็เหมือนเดิม คือผมต่อเนตผ่านโทรศัพย์มือถือ NOkia ครับ ผ่่าน PC Suit ผ่าน Port USB

คอมผม Notebook HPdv2302 คอทู 1.83 ram 1G

ขอบคุณมากครับ