Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อคอมใหม่ตอนนี้ควรซื้อเลยหรือรอต้นปีหน้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อคอมใหม่ตอนนี้ควรซื้อเลยหรือรอต้นปีหน้าครับ

ถ้าจะซื้อใหม่ตอนนี้ เล็งไว้ e8500 p5q delux 4850 ประมาณนี้อะครับ ไม่ทราบว่าควรจะรอต้นปีหน้าไหมครับราคามันจะลงอีกเยอะไหมอ่า ^^ ขอบคุณครับ

คงลงพอสมควรครับ ถ้าไม่รีบก้รอครับอาจจะมีตัวๆใหม่ออกมาในราคาใกล้เคียงกันให้ใช้

Comment

ตัวใหม่ๆราคาใกล้เคียงนี่พอจะทราบไหมครับว่าอีกนานไหม ขอบคุณครับ

Comment

ดันนครับ

Comment

ถ้าซื้อมาใฃ้ ก็ซื้อเลย จะได้ใช้ ถ้าไม่ได้ใช้ ก็อย่าเพิ่งซื้อ จะใช้ค่อยซื้อครับ

จะได้ไม่เสียดาย ว่าซื้อมา ไม่ได้ใช้

Comment

Originally posted by SpeedDIY View Post
            ถ้าซื้อมาใฃ้ ก็ซื้อเลย จะได้ใช้ ถ้าไม่ได้ใช้ ก็อย่าเพิ่งซื้อ จะใช้ค่อยซื้อครับ

จะได้ไม่เสียดาย ว่าซื้อมา ไม่ได้ใช้
            ตามนั้น
            จำเป็นต้องใช้ ซื้อเลย
            ไม่จำเป็นต้องใช้ ก็รอ

Comment

ไปเรื่อยๆ รอจนหายอยาก - -

Comment

ถ้าอยากใช้ก้ซื้อ

******สำหรับผมไม่สนว่าจะขึ้นหรือลง แต่ต้องมีเงิน อิอิ ราคาไม่เกี่ยงขอให้ได้เล่นก้พอ เล่นเกมส์นะสำหรับผม เหอๆ - -******

Comment

Working...
                X