Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GTX+ขนาดเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA 9800GTX+ขนาดเท่าไหร่ครับ

จะไปซื้อเเล้วครับไม่ทราบว่าขนาดกว้าง*ยาวเท่าไรกลัวมาใส่ไม่ได้ เคสผมGviewเเล้วที่เสียบไฟนี่เสียบปลายหรือเสียบด้านข้างครับ ขอบคุณที่ตอบนะครับ

ของผม xfx ครับ evga ไม่แน่ใจ เต็มเคสอ่ะ ยาวเกือบชนฮาดดิสแหน่ะ สายไฟสองสายเสียบด้านข้าง มหึมาจริงๆตอนแรกนึกว่าจะยัดไม่ลงซะล่ะ

Comment

ยาวมากคับ เพิ่งซื้อมาเหมือนกาน อิอิ ยาวเกือบติดกับฮาสดิตเหมือนกานแต่ถ้าcaseใหญ่ก้อไม่เปนไร

Comment

ถ้าเป็นEVGA จาต่อแคสายเดียว ด้านบนของกาดจอ ไม่OCนะ
        ถ้าOC EVGA จาต่อ2สายด้านบน

Comment

ผมว่าเผื่อไว้ซัก 1 ไม้บรรทัดเลยดีกว่า ทั้งตัว 6pin1หัว หรือ 6pin2หัว
          6pin หรือ 8pin นะ! จำไม่ได้

Comment

ของ XFX 10.5นิ้ว ครับ

Comment

Working...
            X