Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300gt ยี่ห้อไหนดีสุดค่ะ(ขอมาตั้งอีกกระทู้นะค่ะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปซื้อมาแล้วค่ะ
    ยี่ห้อ XFX 7300gt DDR2

ไม่มีพัดลมค่ะ แต่เป็นแผงเหล็ก ดำๆ ใหญ่ๆ น่ากลัวมาก

Comment

Originally posted by กาวแป้ง View Post

ไม่มีพัดลมค่ะ แต่เป็นแผงเหล็ก ดำๆ ใหญ่ๆ น่ากลัวมาก
      เอาพัดลมเคสไปจ่อใกล้ ก็ได้นะ ตะได้เย็นขึ้น

Comment

เมื่อเดือนที่แล้วเห็น asus7300gt 128/64บิต ที่บุรีรัมย์ 1600 บาท ตอนนั้นคิดว่า

ถูกมาก แต่ไม่ได้ซื้อใว้ พอมาตอนนี้ โห ทำไมมันถูกอย่างนี้นะ เดี๋ยวพรุ้งนี้ ไปดูอีกที

ว่ายังถุกอยู่ไหม และทำไมถึงถูก

Comment

ผมว่ามันดีทุกยี่ห้อแหละครับ เอาที่ประกันดีๆก็แล้วกัน เอาสวยฝีมือเนี๊ยบๆก็ XFX

ที่สำคัญควรเป็น GDDR III 128 Bit ซึ่งราคาจะสูงกว่าหน่อย แต่จะเล่นเกมส์ได้ดีเกือบทั้งหมด

ถึงตอนนี้ก็อาจทำให้ลังเลได้เพราะราคามันจะใกล้ๆกับ 7600GS

Comment

Originally posted by กาวแป้ง View Post

--------------------------------------------------
            ดำๆใหญ่ๆน่ากลัวมาก.....

Comment

- -" อะไรดำๆ ใหญ่ๆ อ่อ Heatsink มี Heatpipe แปะอยู่ท่อนึง - -

Comment

555+

Comment

กรำ .......ดำๆ ใหญ่ๆ -->>คงหมายถึงที่ระบายความร้อนเนอะ - -"

ผมว่า 7300GT DDR2 ของ inno ก็น่าสนนะ ราคา ถูก ดี และ สวยดีนะ ผมดูมาแล้ว ออิอิ

Comment

Working...
                  X