Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยลุ้นหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยลุ้นหน่อยครับผม

ปิดทู้ครับ 9 -+
    Last edited by nukzahaha; 23 Nov 2008, 14:52:27.

ไม่เห็นให้เบอร์ ใว้ติดต่อกันเลย
    จะซื้อขาย นัดเจอควร มีเบอร์ใว้โทรติดต่อ นะ (เอาไม่เอา หรือ ยกเลิกจะได้โทรถาม)

Comment

ถ้าเขาจะมาหาที่บ้าน ท่านก็รอไปก่อนครับ

ปล แต่ผมว่าไม่คุ้มเลย เอา 4670 +500 แลก 9600GT -*-

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ไม่เห็นให้เบอร์ ใว้ติดต่อกันเลย
        จะซื้อขาย นัดเจอควร มีเบอร์ใว้โทรติดต่อ นะ (เอาไม่เอา หรือ ยกเลิกจะได้โทรถาม)
        ผมว่าเขาควรจะให้เบอร์ผมก่อนผมเลยยังไม่ให้เขา - -

-- ผมอยากเล่น Nvidia นี่ครับ -..-
        ผมก็คิดเสียใจเหมือนกัน

Comment

Working...
        X