Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีประสบการณ์ประกันของVGAของบริษัทต่างๆ ช่วยมาเล่าใฟ้ฟังบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีประสบการณ์ประกันของVGAของบริษัทต่างๆ ช่วยมาเล่าใฟ้ฟังบ้างครับ

ใครมีประสบการณ์ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

และ

บริษัทไหนที่เพื่อนๆคิดว่ามีบริการที่ดีที่สุดครับ

ขอบคุณครับ

คอม7ที่คลองตันศูนย์ใหญ่ส่งเครมการ์ดจอส่งตัวhd4850ref.อาการพัดลมไม่หมุน เค้าเปลี่ยน pcs+ มาให้ครับรอแค่20นาทีเอง แล้วการบริการดีจิงๆมีน้ำขนมเสฟให้ด้วย ดีจิงๆ ผมเลยเครมศูนย์ใหญ่เลยเร็วดี

Comment

มันแล้วแต่ดวงด้วยครับ หุหุ

Comment

Dcom เคลม HDD 3 ปียังไม่ได้ของคับ

Comment

VGA ยังไม่เคยใช้จนเสีย asus fx5200 ใช้ใส่เครื่องโหลดบิทใช้มา5-6ปีแล้วมั้งยังไม่เป็นอะไรเลย(8800gt ใช้ลากกระจายก็ยังไม่งอแง)

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
            มันแล้วแต่ดวงด้วยครับ หุหุ
            ถูกต้องนะคร๊าบบบบ

แต่ถ้าถามผมจากประสบการณ์ผมนะ ผมยกให้ Com7 กับ ARC ครับ

Comment

8800gt com7 เอาไปเคลมได้ตัวใหม่ใช้เวลา1เดือน เปลี่ยนมาเเล้วมันให้ของมาไม่ครบไม่มีพัดลม เอาไปเปลี่ยนใช้เวลาอีก 1เดือน เเค่เปลี่ยน ใช้เวลานานมาก โทรตามเช็คเองตลอด ปัจจุบันค่าโทรศัพท์อาจจะได้การ์ดจอรุ่นกลางๆซักรุ่น

Comment

COm7 ถ้าไปศุนย์ใหญ่ เค้าจะเทส ถ้ามีปัญหาเปลี่ยนใหม่ให้ทันที

ถ้าต้องการหลายๆปีหน่อย ก็ Asys ตั้ง5ปี

แต่โดยรวมแล้วอยู่ที่ดวงครับ
                แต่ ดี. เคลม MB มาแล้วโครตเน่า

Comment

-*- Dcom เคลมเมนบอร์ดคิดว่าได้ของเก่า แต่ใช้ได้ไม่มีปัญหา

คอม 7 เคยเคลม 1950Pro ตอนนั่นภาพมันเป็นสีแตกๆดูไม่รุ่เรื่องพอดีใช้มาปีเดียวไม่เคย OC ก็เปลี่ยนให้นะ ^^

Comment

SPARK

Microware พันทิป เทสต่อหน้า เสียเปลี่ยนใหม่ เร็วโคตรๆ

Comment

Spark กับ ComSeven ฟังธงทีครับ อันไหนดีกว่ากัน

Comment

ของผม 7950GT ไหม้ ไม่ได้ไปโดยตรงเพราะคิดว่าน่าจะเคลมไม่ได้แน่ ก็เลยโทรไปก่อนแต่แค่พนักงานรับสายโทรศัพท์ของ ARC ก็ทำให้ผมรู้สึกว่าเออ บริการดีจนอยากจีบ พนักงานรับสายเดวนั้นเลยล่ะ 555+ พูดจาดี ตามเรื่องหาข้อมูลให้เด๋วนั้นพูดจาเป็นกันเองเสียง อ้อนมาก อ่ะ 555+ สำนวนที่ใช้พูดก็นะ 555+

Comment

A&L ศูนย์ที่พันทิพย์ เคยไปเคลม 2600 กับเพื่อนถ้ามีของเค้าเปลี่ยนให้เลย

Comment

เข้าไปที่สำนักงานใหญ่ดีที่สุด

Comment

อยู่ ตจว. ซื้อGTX280กับตัวแทนจำหน่ายแต่ไม่มีฝาปิดช่องSLIมาให้ ส่งเคลม2วันได้ของใหม่ ประกันDCOM

Comment

Working...
                              X