Announcement

Collapse
No announcement yet.

Game MariO กระตุกไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Game MariO กระตุกไหม ?

CPU : Intel E8500 3.16GHz L2 6MB__________6,370 ฿ Advice
    MB : P5Q PRO__________3,XX0 ฿ J.I.B
    Ram : Kingston 1G/800 475฿ x2__________950 ฿ J.I.B
    VGA : 512 MB ATi 4850 Dual IceQ Turbo 6090 ฿ Adice
    HD : Seagate 640GB/32MB__________2,940 ฿ Advice
    PSU : iCute TiTaNium 650W__________2,390 ฿ TK
    DVD RW : LG GH22NS30 22X/SataII__________810 ฿ Advice
    Case : iCute QH02 __________1,450 ฿ TK
    LCD 19" SAMSUNG 943NWX B _________ 4400 ฿ Advicr

แบบว่าเงินเหลือ(น้อย) มีตรงไหนต้องปรับบ้างไหม ค๊าบ ไม่อยากไห้เกิน 30K อ่ะ น่ะ เพราะว่าเงินเหลือ(น้อย)

ปล.ชื่อกระทู้ไว้เรียกร้องความสนใจ จิงๆ ไม่ได้เล่นมาริโอ้ คับ ไว้เล่นเกม ยิงไข่ แว๊ก

ไม่กระตุก แต่จะเปิดไม่ติด ถ้าไม่เสียบปลั๊ก 5555555+

Comment

แล้วมันโอเคไหม

Comment

ผมนิเศร้าคับกับมาริโอ้ เคยเล่นDot a ทีนุงมันไล่ให้ผมไปเล่นมาริโอ้ เอิ๊กๆแบบว่านู๊บสุดๆอ่ะคับขำๆ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
          ไม่กระตุก แต่จะเปิดไม่ติด ถ้าไม่เสียบปลั๊ก 5555555+
          เหนด้วย 555

Comment

ตามความคิด ผมว่า 4850 Msi ดีกว่า นะคับ แรงๆ ต่างกัน ไม่เท่า ไหร่ แต่ เอาความ เย็น ไว้ก่อน

Comment

Originally posted by vkennyza View Post
              ตามความคิด ผมว่า 4850 Msi ดีกว่า นะคับ แรงๆ ต่างกัน ไม่เท่า ไหร่ แต่ เอาความ เย็น ไว้ก่อน
              4850 มาโอ้ก็ตุกอยู่ดี อิอิ

Comment

ทำไม P5Q PRO ถูกจังครับ

Comment

มาริโอ้ กระตุกชัวร์...แต่ถ้าเกมส์ ไพ่....พอเล่นได้ แต่ต้องไม่ปรับสุด...ประมาณกลางๆๆ

Comment

ปรับ Mario No AAA นะครับ ถึงจะพอเล่นได้

Comment

เล่นragยังตุกเลยบางที - -

Comment

สเปคนี่ต้อง Pinball ครับ แต่อาจกระตุกนิดหน่อยนะครับ เกมมันกินสเปคมากเลย (^^)
                        Last edited by ToY_Spk-z; 25 Nov 2008, 03:57:40.

Comment

เอากันเข้าไป >_<" เล่น mario กระตุกก็ไม่ต้องซื้อหรอกครับ
                          555+

Comment

กระตุกคับ

ปรับสุดนะชัวเลย

เค้าถึงไม่กล้ามา mario ไปเทส 4850 ไง

Comment

ยังไม่ได้เล่นครับเพราะ i-cute 650 ของยังไม่มา อิอิ

Comment

Working...
                              X