overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 25

Thread: ชั่วโมงนี้จะซื้อ sink cpu ซักตัว

OverclockZone Member Npermsin's Avatar

Default ชั่วโมงนี้จะซื้อ sink cpu ซักตัว

ไม่ทราบว่า ณ ตอนนี้จะซื้อ sink cpu ซักตัว ไม่ทราบว่าจะซื้อรุ่นไหนดีครับ

อยากได้ที่ความสวยเป็นอำดับแรกก่อน ความเย็นเป็นอันดับสองครับ

คือตอนนี้สนใจ cooler master V8 แต่ว่าไม่แน่ใจว่าจะหาซื้อได้ไหม

หรือควรซื้อรุ่นไหนดีครับ

ป.ล. ผมใช้เคส Lian-li PC G7 ฝาข้างไสอยู่ครับ
    Last edited by Npermsin; 24 Nov 2008 at 01:28:23.

OverclockZone Member shinwa's Avatar

คุณซื้อ V8 ไปแล้วไำม่ใช่หรือครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...39#post5098239

แล้วตกลงยังไงครับเห็นถามหลายกระทู้แล้ว ตกลงซื้อหรือยัง ของอย่างงี้แล้วแต่คนมองครับ สวยไม่สวย ถ้าถูกใจก็ซื้อเลย

OverclockZone Member 1623's Avatar

Asus Silent หรือ Zalman 9600

OverclockZone Member Lufy_Mackung's Avatar
    ข้างหลัง คุณไง หึๆๆ

V8เห็นอยู่ในหน้าซื้อขายครับ ลองเปิดดูครับ

แต่ไม่รู้เรื่องกะเค้าหรอกคับ เคยเห็นเลยแว่บมาบอก อิอิ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Zalman 9500 LED (เย็นนรก) ราคา 1850 ฿ ( TK / JEDI)
    ใช้ดี จึงบอกต่อ หิหิหิ
    1. สวย
    2. เเรง (เย็น)
    3. ถูก
    4. ใช้แล้วหล่อ ( อันนี้สำคัญมาก ^^ )

Reviews Zalman CNPS-9500LED ( ห้องธรรมดา อัดไฟหนักๆ ยังนิ่ง )

Last edited by TWK.; 23 Nov 2008 at 17:27:52.

OverclockZone Member Lufy_Mackung's Avatar
    ข้างหลัง คุณไง หึๆๆ

ท่าน จขกท. ทำผมงานเข้าเลยครับ
    T^T
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ..

กำลังจะอัพคอมครั้งใหญ่ กำลังนึกอยู่ว่าขาดอะไรไปบ้าง

ชักเกิดกิเลสกะซิงค์CPU ซะงั้น 555

เลยอยากหาซิงค์ดีๆ ที่มันเย็น+ไม่หนัก เพราะไม่ได้วางเคสนอน

มารอคำตอบด้วยคนดีกว่า อิอิ

OverclockZone Member ๐Judas๐Iscariot๐'s Avatar
    ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

ASUS Lion Square ร้าน HwH 1500บาท ลากโหดได้เลย

OverclockZone Member Npermsin's Avatar

Quote Originally Posted by shinwa View Post
    คุณซื้อ V8 ไปแล้วไำม่ใช่หรือครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...39#post5098239

แล้วตกลงยังไงครับเห็นถามหลายกระทู้แล้ว ตกลงซื้อหรือยัง ของอย่างงี้แล้วแต่คนมองครับ สวยไม่สวย ถ้าถูกใจก็ซื้อเลย
    คือฝากคุณมีนซื้อที่พันธุ์ทิพย์ เห็นคุณมีนว่าที่ TK ของเข้าวันนี้

แต่เห็นมีคนโพสไว้ว่าของยังไม่เข้าครับ

เลยคิดอยู่ว่าจะเปลื่อนใจใช้รุ่นไหนดีครับ

เห็น Web ต่างประเทศเ้ค้า Review ไว้

รู้สึกว่า True black จะเย็นเิป็นอันดับ 1

ก็สนใจอยู่ แต่ว่ามันแพงไปหน่อยครับ 2550+พัดลมอีก

อ้าว!!!

ช่วยกันโหวตหน่อยครับ

OverclockZone Member :[HARDMAN]:'s Avatar

V8 มันเป็นอะไรที่ใช่เลย มันเหมือนคอมเรามีเครื่องยนต์พวกรถเก๋งดังๆอยู่ในคอมเรา อืม...

OverclockZone Member yuki_kaze's Avatar

Quote Originally Posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
    ASUS Lion Square ร้าน HwH 1500บาท ลากโหดได้เลย

ไม่ใช่2000กว่าบาทหรือครับ?

OverclockZone Member kaesoda's Avatar

ทูนิกคับ สวย+เย็น รองจากทูแบ็คนิดเดียว

ยังมีนอกเหนือจากนี้ไหมครับ

True black มีร้าน jedi ขายอยู่ร้านเดียวหรือครับ

OverclockZone Member ๐Judas๐Iscariot๐'s Avatar

Quote Originally Posted by yuki_kaze View Post

ไม่ใช่2000กว่าบาทหรือครับ?
    เขาลดราคามาเป็นอาทิตย์แล้วครับ ถึงบอกว่าชั่วโมงนี้มันคุ้มที่สุด ไม่เชื่อเข้าไปที่เวป HwH ได้เลยครับ

ผมสั่งจากกรุงเทพมาใช้เองแล้ว1ตัว 1500บาทถ้วน... ของดีจึงบอกต่อ

OverclockZone Member automatics's Avatar
    ม.บางมด,หมู่บ้านสวนธน

Hyper 212 อิๆ

OverclockZone Member vibe's Avatar
    รับของ พาลาเดียม ไอที ประตูน้ำ

Zalman 9500LED สิครับเย็นดีใช้อยู่เหมือนกัน

OverclockZone Member suriyon77's Avatar

Default ถ้าเน้นสวย ผมว่าตัวนี้น่ะ เย็นใช้ได้

ถ้าเน้นสวย ผมว่าตัวนี้น่ะ เย็นใช้ได้ (thermaltake duorb cpu cooler , jedi 1,990 baht)
    รูป รูป
    Last edited by suriyon77; 26 Nov 2008 at 12:32:48.

หารุ่นที่ถอดเปลี่ยนพัดลมได้สะดวกดีกว่า เสียขึ้นมาแล้วจะหาเปลี่ยนลำบาก

จะเปลี่ยนพัดลมเป็นรอบสูงๆ ก็ไม่ได้ ถึงจะมีประกัน1ปี

แต่ส่วนมากพัดลมจะพังหลังจากการใช้งานเกิน1ปีไปแล้ว นั่นคือหมดประกันนั่นเอง

OverclockZone Member time2time's Avatar

เชียร์ Core contact --เพิ่งได้มาในเว็ปนี้แหละครับไม่สวยแต่ก็เย็นเอาเรื่อง

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks