Announcement

Collapse
No announcement yet.

EACAN-A200 5.1 ลำโพง center มั้ยดัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EACAN-A200 5.1 ลำโพง center มั้ยดัง

ผมเปิดหนัง DVD ในโปรแกรม power DVD ต่อลำโพงแบบ5.1 แล้วละโพงcenter มั้ยดัง ช่วยหน่อยครับ

ลองสลับสาย center ดูครับ ขาวเป้ฯแดง แดงเป้นขาว

Comment

มั้ยดังครับ แต่ถ้าต่อเป็น 2.1 มันดังอะ

Comment

http://www.demo-world.eu/trailers/re...round_test.rar

โหลดไป ลองกับ powerdvd

ตั้ง 6 channel no effect เสียงออกตรง ทุก channel รึป่าว

Comment

มั้ยดัง อ่านแล้ว งง ครับ

Comment

ลองเช็ค สายดู คับ น่าจะเป็นที่สาย เพราะ2.1 ดัง+โมท ที่ใช้ถูก หรือ เปล่า ลองๆๆ ปรับดู แล้วก้คุ้นเอง

Comment

ปรับที่ Sound Card หรือยังครับ ...

Comment

ปรับแล้วครับ

Comment

ได้แล้วครับ ผมกลับสาย center แดงสลับกับขาว ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                  X