Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น residentevil4 ในโน้ตบุ้คไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น residentevil4 ในโน้ตบุ้คไม่ได้ครับ

คือลงผ่านแล้ว ไปลงให้เพื่อนครับแต่พอกดเข้าเกม มันเออเร่อว่า game.exe ประมานนี้อ่ะครับ จำเสปคไม่ได้แต่เครื่องเค้าก็ไวอยุ่นะครับแรม4กิ้ก แต่การ์ดจอเป็นออนบอร์ด พอมีหนทางมั้ยครับผม

On board เคยลองนะลงได้แต่เล่นแล้วกระตุกอย่าลงดีกว่าครับ
    ขนาดการ์ดจอแยก 7300M ยังไม่รอด

Comment

ไม่รอดครับงานนี้

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับจะได้ไปบอกให้มันตัดใจ 555

Comment

ออนบอร์ด เล่นไม่ได้แน่นอน

เข้าเกมได้ก็เล่นไม่ได้อยู่ดี เฟรมเรต 1 เลยมั้ง -*-

Comment

Working...
          X