Announcement

Collapse
No announcement yet.

การโหลด Beta Driver ที่ไม่มีในเว็ปทางการของการ์ดจอนั้นๆ จะไว้ใจเว็ปไดได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การโหลด Beta Driver ที่ไม่มีในเว็ปทางการของการ์ดจอนั้นๆ จะไว้ใจเว็ปไดได้บ้างครับ

ตามหัวข้อนะครับ

ยกตัวอย่างเช่นพวก guru3d นี่ไว้ใจได้ไหมครับ

แล้วมีเว็ปอื่นไหม

โหลดไดร์เวอร์ จากเวปนี้มาใช้ตลอด ตั้งแต่ FX5200 เมื่อ 4-5 ปี ที่แล้ว ละ
    ยังไม่ได้เป็นสมาชิก ocz เลย

Comment

ไว้ใจได้ครับ
      จริงๆแล้วมันก็เอามาจากเว็บของ nVidia นั่นแหละครับ

Comment

guru3d ผมก็เอามาจากที่นี่ตลอดนะคับ

Comment

www.guru3d.com
          www.laptopvideo2go.com

2 เวปนี้เลยคับ แต่เวปล่างมีออกทุกรุ่นในคอมตั้งโต๊ะ และ ทุกยี่ห้อในโน๊ตบุคเลยคับ

Comment

ขอบคุณครับผม อิอิ

Comment

ไม่ทราบคำว่า " ไว้ใจ " สำหรับท่าน คือ ด้านไหน แต่ท่านต้องเข้าใจก่อนว่ Beta ซึ่งเป็นตัวทดสอบ ไม่มียืนยันได้ครับ ว่าจะดีหมด อย่าง Guru3d ก่อนโหลดเค้าก็มี EULA ให้อ่าน ยอมรับเงื่อนที่เค้าบอกได้ ถึงจะโหลดได้ครับ

Comment

ผมโหลดทุกตัวที่ออกมาก็ไม่มีปัญหาไรเลยขนาด เบต้า นะยกเว้น 180.48 ขนาดไม่ เบต้า ยังเอา DMC4 ไม่รอดเลย -*-

Comment

Working...
                X