สวัสดีครับ ผม MSI+ ทำหน้าที่ PR ในนาม MSI Thailand หน้าที่หลักคือแจ้งข่าว ความเคลื่อนไหว และข้อมูลอัพเดทของ MSI ครับ

เริ่มทำหน้าที่โพสมาระยะหนึ่งแล้ว แต่ยังไม่มีโอกาสได้แนะนำตัวอย่างเป็นทางการ จึงขอใช้โอกาสนี้แนะนำตัว และฝากเนื้อ ฝากตัวกับพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิก และแอดมินทุกท่านด้วยนะครับ หากมีปัญหาเรื่องการใช้งาน หรืออย่างอื่นเกี่ยวกับ MSI โพสไว้ได้นะครับ แล้วผมจะเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยประสานงาน

สำหรับวันนี้ ผมมีกิจกรรมเล็กน้อยมาให้สมาชิกทุกท่าน ได้ร่วมสนุกครับ เนื่องจากพอดีว่าผมมีบัตร Motor Expo 2008 อยู่จำนวนหนึ่ง เป็นบัตรฟรีนะครับ สามารถเข้างานได้ตั้งแต่วันที่ 30 พย. - 10 ธค. 2008 หากมีท่านใดสนใจ ผมจะแจกให้ฟรี แต่ต้องขอออกตัวก่อนนะครับว่า บัตรฟรีที่ผมได้มานั้นสามารถหาได้ไม่ยาก แต่ผมมีอยู่ ไม่ได้ใช้ เลยอยากแจกเผื่อว่าจะมีประโยชน์นะครับ

กติกาง่ายๆครับ ขอให้ท่านสมาชิก ที่อยากได้ช่วยโพส "รูปพริตตี้" จากงานไหนก็ได้ พร้อมกันนั้น ขอให้เอา โลโก้ MSI ซึ่งโชว์อยู่ที่ชื่อของผม ไปแปะไว้ที่ลายเซนต์ของท่าน

ผมแจกทั้งหมด 3 เว็บนะครับ ผมมีบัตรอยู่ 6 ใบ ดังนั้นขอแจกเว็บละสองใบ สำหรับสมาชิก สองท่านที่โพส "รูปพริตตี้" ได้ถูกใจทีมงาน MSI+ ที่สุด และมีโลโก้ MSI อยู่ที่ลายเซนต์ ผมจะจัดส่งบัตรให้ถึงบ้าน

โพสมาได้เรื่อยๆ ปิดรับผล เที่ยงคืน วันอังคารที่ 25 พย. และจะประกาศผลหลังจากนั้นประมาณสองชั่วโมง คาดว่าจะจัดส่งบัตรได้ในวันพุธครับ

ท่านใดสนใจโพสรูปไว้ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ