overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation >>รวบรวมจากรอบก่อนๆ มาให้เลือกอีกครั้ง ชุดใหญ่บอกเลย ปิด 2 สิงหา สามทุ่มครึ่งเป๊ะๆๆ

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 2-8- 2559 เวลา 21.30.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

แจ้งไว้ก่อนนะครับ ทุกคู่สามารถซื้อได้เลย
    ผมให้สิทธิ์คนที่ต้องการซื้อขาดได้ไปนะครับ ถ้ามีการติดต่อขอซื้อ
    ถ้าคู่ไหนไม่มีคนซื้อขาดก็ให้เป็นไปตามการประมูล
    สนใจซื้อเลยก็ที่นี่เลยครับ
    http://www.overclockzone.com/forums/...9A-lt-lt-lt-lt

1.Adidas climawarm oscillate size 40 / 24.5 cm
    สีดำพื้นชมพู สภาพยังแจ่มๆ เลยครับ
    ซอฟท์เดิม พื้นสึกน้อยมาก
    ตำหนิน้อยมาก ใครใส่ได้จัดไปครับ

เปิด 300 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

2.New Balance 574JBT size 40 / 25 cm.
    แนวหนังกลับ เล่นสีสุดแสบสันต์
    ทรงแบบแนว outdoor เลย
    เท่ๆ เลย ใครชอบแนวฉูดฉาดจัดไป
    รีเฟล็กยังดีอยู่ สะท้อนแสงสวยๆ เลย
    สีแจ่มๆ แบบนี้ อย่าพลาดนะจะบอกให้

เปิด 300 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3.Reebok RealFlex OPTIMAL size 40 / 25.5 cm.
    คู่นี้สภาพเต็มๆ มาก
    สวยสุดๆ ภายนอกแทบไม่มีตำหนิ
    แค่ซอฟท์ในใส่ของ converse ให้ไปแทน ของเก่าหายไปแล้ว
    สียังสวย แนวใส่ออกกำลังกายหล่อๆ เลย
    พิจารณาตามภาพเลยจ้า

4.Adidas Roadmace size 42 / 26 cm.
    รองเท้าใส่ออกกำลังกายสีสดใส
    น้ำเงินแถบเทา พื้นขาว สวยดี
    ยี่ห้อนี้ก็ไม่ต้องบรรยายรู้จักกันดี
    ดูตามรูปดีกว่าว่าแจ่มแค่ไหน
    ใส่ได้จัดไปครับ สวยๆเลยขอบอก

5.Nike Dual Fusion Run 2 size 42.5 / 27 cm.
    สีดำตัดฟ้าขาว สวยเข้มดี
    ไม่มีรอยที่น่าเกลียด รวมๆ แล้วยังสวย
    เอาไปใส่หล่อๆ ออกกำลังกายเท่ๆ ได้เลย
    สภาพแบบนี้ใส่ไปไม่อายใครแน่นอนจ้า

6.New Balance M774NY1 size 41.5 / 26 cm.
    สภาพก็ถือว่ายังพอใช้ได้ครับ
    รองเท้าวิ่ง น้ำหนักเบาใส่สบาย
    สีออกโทนกลางๆ ใส่ได้ทุกวัย

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

7.Sketcher go run 2 size 42.5 / 27 cm.
    แบรนด์นี้ดังมากในหมู่พวกที่นิยมออกกำลังกาย
    โดยเฉพาะในยิม หรือตามฟิตเนส (ผมเองก็มีไว้ใช้)
    ด้วยลักษณะเด่นในเรื่องความเบา (มากๆๆๆๆ) พื้นนิ่ม
    ระบายอากาศได้ดี สีสันสุดแสบ จี๊ดจ๊าดเลยทีเดียว
    ไม่แนะนำใส่วิ่งวิบากนะครับ จะเจ็บฝ่าเท้าเอาง่ายๆ
    เพราะพื้นมันบาง และนิ่มมาก เดี๋ยวจะโดนหินตำเอาได้
    สภาพคู่นี้ยังพอใช้ มีแค่ตรงพื้นด้านหน้าสึกมากหน่อยแค่นั้น

เปิด 280 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

8.Descente size 41 / 26.5 cm.
    รองเท้าหนังสีน้ำตาล รุ่นนี้หนังนิ่มมาก
    สภาพโดยรวมถือว่าพอใช้ และก็ยังสวยอยู่
    ตำหนิคือซ่อมซอฟท์ตรงข้อเท้า และรอยเลอะหนังบ้าง
    ใครมีน้ำยาทำความะอาดหนังสีนี้ก็ไม่น่ามีปัญหา

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

9.Nike LunarGlide+ 2 size 44.5 / 28.5 cm.
    สภาพพอใช้ มีซ่อมซอฟท์ในตรงข้อเท้า
    สีจริงๆ ก็ยังดีนะ ของใหม่ก็ไม่สดเท่าไหร่
    มีพื้นค่อนข้างจะเลอะหน่อย แต่ก็ยังไม่ค่อยสึกนะ

เปิด 200 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

10.Nike Air Alvord 10 size 41 / 26 cm.
    Trail Running Shoes จาก Nike
    คู่นี้เอาเป็นว่าพอใช้เช่นกัน
    มีซ่อมซอฟท์ในตรงข้อเท้า (เย็บ)
    พื้นสึกเยอะหน่อย ปล่อยถูกๆ ไปเลย

เปิด 200 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

11.Paperplanes p1101 size 41 / 26 cm.
    แบรนด์ดังเกาหลีอีกเช่นกัน
    โดยทำเลียนแบบ Nike Air Max มาเลยครับ
    ไม่ได้ปลอมนะครับ แต่เลียนแบบเฉยๆ 55555
    งานดีครับ น้ำหนัก วัสดุที่ใช้ไม่ด้อยกว่าเลย
    ตำหนิมีนิดๆ หน่อย ๆ ตามรูป
    แอร์ยังแน่นไม่แตก ไม่แฟบ

12.K-Swiss size 38 / 24 cm.
    Made in Korea นะครับคู่นี้
    งานสวยๆ เลย ต่างจากงานแถวๆ บ้านเรา
    สวยเกือบทุกจุด เว้นส้นสึกมากหน่อยแค่นั้น
    สวยเรียบๆ เลย ใส่ได้ทุกโอกาส
    ใครใส่ได้จัดไปครับ

เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

13.SKONO Norway Ladies Slip-on size 37 / 23 cm.
    รองเท้าแบบสวมสีดำพื้นขาว
    สภาพบอกเลยเกือบใหม่ สมบูรณ์สุดๆ
    สาวๆ ท่านใดใส่ได้ เอาไปเหอะครับ คุ้มมากๆ
    ใหม่กว่านี้ก็มือ 1 ละครับ

เปิด 150 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

14.FILA GOLF Ladies size 37 / 23 cm.
    รองเท้ากอล์ฟของผู้หญิงนะครับ
    สีจี๊ดจ๊าดสดุดตา สภาพแจ่มๆ อยู่ครับ
    ใครเล่นกอล์ฟมารับไปเลย ไม่แพงเลยกับสภาพนี้

เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

15.TOMS Shoe size 43 / 28 cm.
    แบรนด์นี้นิยมกันมาก
    ด้วยลักษณะที่โดดเด่นในการออกแบบ
    รวมถึงวัสดุที่ใช้มีน้ำหนักเบาใส่สบาย
    ใครชื่นชอบแบรนด์นี้ จัดไปครับ
    พื้นสึกมากหน่อย แต่ใส่ได้อีกนาน
    สภาพก็ไม่สะอาดเท่าไหร่ เอาไปซักเองนะครับ สวยๆ เลย

เปิด 150 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

16.adidas Oracle 2011 size 38 / 23.5
    สภาพยังพอใช้ แค่ส้นสึกมากหน่อย
    เป็นผ้าสักราดสีชมพู ตัดหนังกลับสีแดง
    ซอฟท์ในเดิมสีชมพูสวยๆ เข้ากับรองเท้า
    สาวหวานจัดไปเลยจ้า

17.Crocodile Ladies size 37 / 23 cm.
    นี่ก็สภาพดีมาก สียังสวยสดอยู่
    เหมาะใส่เดินป่า หรือทำกิจกรรมกลางแจ้ง
    ตำหนิมีรอยเดียว ที่หลังนิ้วเท้าข้างขวา(ดูตามรูป)
    ไม่น่าเกลียดอะไร เพราะอย่างอื่น perfect อยู่เลย

18.FILA Outdoor Opti-Grip size 40 / 25 cm.
    รองเท้าเดินป่า หรือกิจกรรมกลางแจ้ง
    ตัวแจ่มเลยคู่นี้ ไม่ต้องผูกเชือกให้เสียเวลา
    ใช้หมุนเอา มันจะรัดให้เราเอง
    คลายเชือกก็ง่าย ยกขึ้นเพื่อปลดล็อกสบาย
    สภาพก็ยังสวยอยู่ ตำหนิพอมีแต่ไม่น่าเกลียด

19.Prospec size 41 / 26 cm.
    รองเท้าใส่ออกกำลังกายแบรนด์เกาหลี
    สภาพสวยๆ มากๆๆๆ สียังสดๆ อยู่
    สีเขียวตัดเทาแจ่มๆ เลย
    เบาสบาย ออกกำลังกายดีเลย
    ตำหนิหลัก บริเวณนิ้วก้อยซ้ายมีรอยขาด แต่ซ่อมแล้ว
    พื้นสึกพอสมควร แต่ใส่ได้อีกนานเลย
    นอกนั้นไม่มีอะไร สวยสุดๆ

20.Le coq sportif size 38 / 24 cm.
    รองเท้าที่เหมาะกับทุกกิจกรรม วิ่ง ออกกำลังกาย ใส่เที่ยว ได้หมด
    บอดี้หนังกลับ ผสมผ้าร่ม สวยๆเลย
    เบาสบายแน่นอน สภาพก็ยังดีมากกกก
    ตำหนิหลักแค่พื้นสึก และทำสีมาแค่นั้น
    นอกนั้นถือว่าสมบูรณ์ดีครับ

21.K-Swiss size 42 / 26 cm.
    สีดำตัดด้วยเขียวเด่นๆ เลย
    คู่นี้ก็สภาพยังสวยอยู่
    มีซ่อมที่ผ้าบุด้านในตรงที่ล็อคหลังข้อเท้า
    ที่เหลือไม่มีอะไรน่าเกลียด สวยๆ เนียน
    ทรงนี้ยี่ห้อนี้ ใครชอบก็จัดเลยครับ

22.NIKE Air Max Ltd 2 size 40.5 / 25.5
    ยี่ห้อรุ่นนี้คงไม่ต้องบอกว่านิยมแค่ไหน
    เอาเป็นว่าดูตามภาพเลย
    สภาพใช้งานมาพอสมควร
    ตำหนิหลักๆ คือทำสีมาเกือบทั้งตัว และผ้าบุด้านในตรงข้อเท้า
    แต่แอร์ยังไม่แตก แค่มีรอยโดนขูดหน่อย
    พิจารณาตามรูปเลยจ้า

23.Nike LUNARGLIDE+ 3 size 43 / 27.5 cm
    รองเท้าวิ่งยี่ห้อดัง
    สบายพอใช้ ตำหนิเยอะหน่อย คือรอยขาดที่ผ้าตาข่าย (ซ่อมแล้ว)
    ใครมองหายี่ห้อนี้เพื่ออกกำลังกาย แต่ราคาไม่แรง
    แนะนำเลย ถ้าสภาพสวยกว่านี้ ราคาจะไปไกลมาก
    อยากได้ ของดี และถูก คู่นี้เลย (ถ้าเน้นหล่อ ก็ผ่านไปได้)

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

up

OverclockZone Member pepsipepsa's Avatar

เล็ง ๆ New Balance M774NY1 ไว้ก่อนนะครับ แฮ่ม...

Quote Originally Posted by pepsipepsa View Post
    เล็ง ๆ New Balance M774NY1 ไว้ก่อนนะครับ แฮ่ม...
    ให้แพ๊ครอเลยมั้ยครับ

OverclockZone Member Kyo's Avatar

5.300
    0846ๆ4ๆ616

Quote Originally Posted by Kyo View Post
    5.300
    0846ๆ4ๆ616
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

update

5.Nike Dual Fusion Run 2 300 k.Kyo

up

update

5.Nike Dual Fusion Run 2 300 k.Kyo

XXXปิดประมูลXXX

สรุป

เดี๋ยว PM ไปนะครับ
    ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks