Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ พอดีจะซื้อคอมใหม่ก็เลยอยากได้ลำโพง กับ ซาวการ์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ พอดีจะซื้อคอมใหม่ก็เลยอยากได้ลำโพง กับ ซาวการ์ด

รบกวนหน่อยครับ พอดีจะซื้อคอมใหม่ก็เลยอยากได้ลำโพง กับ ซาวการ์ด ที่ไว้ฟังเพลงชิลๆอะครับ

ที่เล็งไว้ก็ ฟันธงที ลำโพงตัวนี้แหล่มไห๊ม ใครใช้อยู่มั้งครับ
    eacan a600 II ใช้กับซาวการ์ดอะไรดี รบกวนทีเอาแบบเบาะๆไม่แพงงบไม่เกิน2000- ยิ้งถูกยิ้งดี อิอิ

*-* ซาว มีให้เลือก ไม่กี่ตัวครับ ที่เห็นคนเขาเล่นกันนะ 2ZS X-fi Music live SB.... แต่ในราคา2000 คงได้ 2ZS หาซื้อในที่ห้อง Hi-Fi เรื่องเสียงไม่ต้องพูดถึง สมราคา ค่าตัวมันแล้ว คุ้มที่จะซื้อ

Comment

ผมใช้อยู่แต่ใช้กะ dac

มิได้ใช้กะซาวน์การ์ดครับ

Comment

ฟังเพลงลอง asus xonar dxหรือd1(ต่างกันตรงslot) ดูครับ เสียงดีนะ ราคาประมาณ2300-2700บาท

Comment

ถ้าฟังเพลงเป็นหลัก เอาตัวนี้ก็ได้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=335491

น่าจะแหล่มอยู่

Comment

2ZS มีทอน

Comment

Working...
            X