Announcement

Collapse
No announcement yet.

RX480 non ref มาเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RX480 non ref มาเมื่อไหร่ครับ

ผมรอไม่ไหว จะซื้อgtx1060ละ ใครรู้บอกทีว่าขายวันไหน เดือนไหน

น่าจะอีกสักพักนะ
    อาจจะรอ Non Ref. ของ GTX 1160 ออกมาครบก่อน แล้วค่อยออกมาขายก็เป็นได้

Comment

มาพร้อมยักษ์เอ็ก

Comment

ไม่ต้องรอแล้วครับ รีบไปซื้อ 1060 เดี๋ยวนี้เลย ซื้อก่อนแรงก่อน ใช้ก่อนหล่อก่อน

480 ออกมาผมจะได้ตัดคู่แข่งแย่งซื้อไปได้อีกราย แบร่...!!!

Comment

Originally posted by RH_MayBee View Post
          ไม่ต้องรอแล้วครับ รีบไปซื้อ 1060 เดี๋ยวนี้เลย ซื้อก่อนแรงก่อน ใช้ก่อนหล่อก่อน

480 ออกมาผมจะได้ตัดคู่แข่งแย่งซื้อไปได้อีกราย แบร่...!!!
          555 ลั่นเลย

Comment

Originally posted by oilman View Post
            555 ลั่นเลย
            ผมลั่นกว่า 5555 เพราะโทรสั่งจอง jib ไว้ก่อนถ้าของเข้าโทรเรียกผม

Comment

อดทนต่อไปส่วนผมลอยตัวแล้ว

Comment

480 ยังจองแล้วจองอีก 470เป้าหมายผมนี่ คงรอรากงอกแน่ๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  น่าจะอีกสักพักนะ
                  อาจจะรอ Non Ref. ของ GTX 1160 ออกมาครบก่อน แล้วค่อยออกมาขายก็เป็นได้
                  อะไรท่านผู้นำ เฟอฟะอีกละ

Comment

จะจิกกัด ประชด แขวะ ก็ให้มันอยู่ในขอบเขตความเป็นจริงหน่อย

เค้ามาถามดีๆ ก็ตอบดีๆ ดิ เล่นบอก 1160 ออกก่อน

กลับห้องตัวเองเหอะ

Comment

เวปบอร์ดเสรี ทุก Member มีสิทธิเท่าเทียมกัน

Comment

หอยทาก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          เวปบอร์ดเสรี ทุก Member มีสิทธิเท่าเทียมกัน
                          ตอบแบบคุณภาพมาก ............................

Comment

Originally posted by Kok@OCZ View Post
                            หอยทาก
                            Blue snail ไง

Comment

Comment

Working...
                              X