Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตาข่ายติดพัดลมเขาเรียกว่าอะไรครับ ราคาเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตาข่ายติดพัดลมเขาเรียกว่าอะไรครับ ราคาเท่าไร

ช่วยบอกหน่อยครับไม่รู้จักครับ

fan filter (ไม่รู้เขียนถูกป่ะ)

Comment

ทำเอาได้มั้ยครับใครเคยทำมั่งบอกหน่อยครับ

Comment

ผมซื้อฟิมล์ติดรถยนต์มาใช้

Comment

มุ่งลวดครับอิอิ ผม ว่า จะลองทำอยู่ครับ

Comment

Originally posted by nu_may View Post
            มุ่งลวดครับอิอิ ผม ว่า จะลองทำอยู่ครับ
            ผมเลาะมุ้งลวดตู้กับข้าวมาแล้วครับ โดนแม่ตบกะโหลก 2ที ไม่เป็นไรผมเถื่อนอยู่ล่ะ

Comment

ผมว่าถ้าหาไร มา ติดขอบหน่อย จะดู ดี มี ชาติตระกูล ขึ้นมาทันทีเลยหละ เชื่อ ดิ

Comment

เห็นกระทู้ข้างบนบอกเอาสายน้ำมันมอไซมาแต่งขอบเด๋วไปหาดูก่อนนะ (เห็นในมอไซมีอยู่เส้นนึงแว๊ปๆ)

Comment

แบบนี้เปล่าค่ะมีหลายสี เรืองแสงด้วยถ้าใส่ UV ค่ะ
                  Attached Files
                  Last edited by aom2008; 27 Nov 2008, 23:44:58.

Comment

ตามกระทู้นี้เลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=300672

Comment

ของผมตาข่ายของไม้ตียุง อันที่อยู่ตรงกลางอ่ะ

Comment

Working...
                      X