Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านกูรูทั้งหลายช่วยผมเลือกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านกูรูทั้งหลายช่วยผมเลือกที

ระหว่าง X1650 XT กับ GF7600GT (AGP) ถ้าเลือกมาใช้ตัวไหนจะคุ้มกว่ากันครับ เล่นเกมส์ส่วนใหญ่ ดูหนังบ้าง ชอบสีสดๆ ครับ

เห็นเค้าว่า (ผมไม่เคยเห็นเอง) ATI ภาพสีมันสดกว่าทาง Nvidia ไม่รู้มากกว่ารึเปล่านะครับ

Comment

X1650 XT ครับสวยกว่า

แต่ ผมแนะนำ 7600GT แรงกว่าหน่อย

Comment

ชอบของแรงครับ เชียร์ 7600gt

Comment

X1650 XT แล้วกันครับ

Comment

XT อีกคน

Comment

ความแรงพอ ๆ กัน ราคาก็พอ ๆ กัน แล้วแต่ชอบครับ ไมาค่อยแตกต่างกันมากเท่าไร (อยู่ที่ใจคนใช้มากกว่าครับ)

Comment

Originally posted by guru View Post
                X1650 XT แล้วกันครับ
                แล้วGF7600GT เนี่ยมันรองรับ HDR / AA รึป่าวครับ

Comment

นอกเรื่องนิดนึงฮะ GeForce 6800 GT 16 ท่อมาตรฐาน
                  แบบมือ 2 เจ๋งกว่า ในราคาเดียวกันหรืออาจถูกกว่า ครึ่งๆ เมื่อเทียบกะ 2 ตัวนี้ ครับ

ลองหาดูก่อนนะ เผื่อจะชอบ

Comment

Originally posted by pong747 View Post
                    แล้วGF7600GT เนี่ยมันรองรับ HDR / AA รึป่าวครับ
                    รองรับคับ แต่เปิดพร้อมกันไม่ได้

Comment

Working...
                    X