Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในการลง server2003 ใช้เนื้อที่ HD 4G พอไหม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในการลง server2003 ใช้เนื้อที่ HD 4G พอไหม ครับ

ในการลง server2003 ใช้เนื้อที่ HD 4G พอไหม ครับ

ผมจะลองเอาไว้ใช้เล่นดู น่ะครับ ศึกษา การทำงาน

แต่ไม่แน่จัย ว่า จะพอไหม เพราะ ลง แต่ component เท่านั้น ไม่ได้ ลงโปรแกรม อย่าง อื่นเลย

ลงได้สบายครับ ผมลบแล้วลงใหม่ไปหลายรอบแล้วครับ แต่จะมีปัญหาเกี่ยวกับ Driver หน่อยนะครับ ยิ่งใช้ chip N ซีรีย์ต้องไปโหลดไดร์เวอร์ที่เวปของ Nvida

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X