Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับสัญญาบังคับ 1 ปี ของ True ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับสัญญาบังคับ 1 ปี ของ True ครับ

ผมใช้เน็ดทรู 2 ปี กว่าแล้ว แล้วเมื่อประมาณ 5-6(เปลี่ยนก่อนเป็น Super hi speed) เดือนที่แล้วมันเปลี่ยน Speed จาก 256 เป็น 1m ผมอยากทราบว่าการเปลี่ยน Speed ของผมนี่ทำให้สัญญาบังคับของ ทรูเริ่มใหม่หรือเป่าครับ ประมาณว่าต้องใช้อีก 1 ปีหรือเป่าถึงจะไม่เสียเงิน ถ้าผมจะปิดนะครับ

เพราะผมจะเปลี่ยนไปใช้ Buddy นะครับ

ไม่เกี่ยวครับ

จบ 12 เดือนไปแล้วสัญญาจบ

Comment

ผมก็เป็นอิสระแล้วครับพี่น้อง กำลังจะย้ายบ้าน แต่แม่ผมดันไปขอทรูแล้วเอาโมเด็มมาอีกตัว เซ็งเลย อยากลอง Buddy เหมือนกัน อดเลยครับพี่น้อง

Comment

Working...
      X