Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ ปุ่มของ Logitech G11 จะหาซื้อที่ไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ ปุ่มของ Logitech G11 จะหาซื้อที่ไหนหรอครับ

อยากรู้ว่า เขาเรียกว่าอะไรแล้วหาซื้อที่ไหนหรอครับ พอดี ยังใช้ได้แต่ปุ่ม มันหายไป ไม่รู้จะว่าคำว่าอะไร ไปหาซื้อ อะครับ
    แบบนี้อะครับ

ตรงนั้น num lock ไม่ค่อยใด้ไช้หรอก

ถ้าไม่ซีเรื่องความสวยงามผมว่าปล่อยไปเต๊อะ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      ตรงนั้น num lock ไม่ค่อยใด้ไช้หรอก

ถ้าไม่ซีเรื่องความสวยงามผมว่าปล่อยไปเต๊อะ

Comment

อะครับ เผื่อหาซื้อได้ จริงๆ เอา numlock มาแทนลูกศร อะครับ จริงๆ ลูกศร หาย ผมอยากรู้ ชื่อที่เรียก ปุ่มไว้ หาซื้อในเน็ต อะครับ

Comment

keycap แต่มันจะมีเรอะของรุ่นนี้ รับซื้อพวกตัวเสียๆ เอามาเปลี่ยนเองน่าจะง่ายกว่า

Comment

Originally posted by mr2 View Post
            keycap แต่มันจะมีเรอะของรุ่นนี้ รับซื้อพวกตัวเสียๆ เอามาเปลี่ยนเองน่าจะง่ายกว่า
            ขอบคุนมากครับ ที่แนะนำครับ

Comment

Working...
            X