Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพเกรด Bios แต่เข้า หน้า bios ไม่ได้มีวิธีอื่นมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพเกรด Bios แต่เข้า หน้า bios ไม่ได้มีวิธีอื่นมั้ยครับ

!@#$%^ปิดกระทู้แล้วครับ ทำได้แล้วครับ
    Attached Files
    Last edited by C_Fabregas; 6 Aug 2016, 23:08:40.

-คอมฯ มันไม่เหมือนกันทุกรุ่นหรอกครับ? จะดีกว่าไหม ที่จะบอกสเปคฯ เช่น เมนบอร์ดฯ...?.....ง่ายกว่าอัพรูปลงอีกนะครับ?

Comment

++

Comment

ลอง เคลีย bios ดูก่อน .....!
        (ง่าย ๆ ถอดถ่านออกเลย สักครู่แล้วใส่กลับ) โชคดีครับ
        Last edited by Tatui; 5 Aug 2016, 08:33:53.

Comment

ลองถอด hdd ออกก่อน (เสียบ usb boot แล้วถ้ามันไม่ boot ก็แสดงว่า usb boot ที่ทำมามีปัญหาแล้วล่ะ)

Comment

Working...
          X