Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้อะไรเช็ดซิลิโคนที่ Shipset และ CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
    เอานมเมียเช็ดงับ แง๊บๆ

Comment

ชายเสื้อผมเองคับ แฮะๆ

Comment

สเปรกระป๋องของ Philip ป๋องสีฟ้าฉีดเเล้วเอาทิชชูซับ ออกชัวว์ครับ ^^

Comment

เอาซีลิโคน เช็ดซิลิโคนครับ ของเก่าแห้ง ก้อเอาของใหม่หยดไปนิดหน่อยเอานิ้วเกลี่ยให้มันละลายแล้วเอา ทิชชี่เช็ดหู เช็ด ๆ ออก แล้วทาใหม่ ติดซิ้ง จบคับ ^^

Comment

ผมใช้ซิลิโคนหลอด30บาท สีเงินๆนะ ใช้ได้ดีซิ้งค์เดิมๆไม่เห็นร้อนไร ส่วนMX-2ไม่เคยใช้ ของแพงมันก็ดีเป็นธรรมดา แต่ใช่ว่าของถูกจะเทพไม่ได้ หึหึ

Comment

L ก ฮ ดีกว่านะเพราะเคบมีปาสบกานมา MX - 2 ด้วย เหนียวโคตร แต่ขอบอกว่าเจ๋ง

Comment

กางเกงในครับ

Comment

เบนซินเคยเอาเช็ดไอ้เหนียวๆตอนแกะ chip NB ออกมากก็โอเคนะไม่เห็นเป็นอะไร

Comment

ซิลิโคนใช้ดีๆหน่อยก็ดีครับ เพราะบางทีต่างกัน 10 องศาก็มี
                    ใช้อะไรเช็ด = ทิชชู จริงๆมีวิธีในตำนานอยู่แต่ขอกั๊กหน่อยละกัน
                    Last edited by kitti3; 24 Jan 2014, 14:13:57.

Comment

กระทู้ตั้งแต่ปี 2008

Comment

Working...
                      X