Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรด์ซีดีหนังไม่ได้ครับ ทำไงดีมีตัวแก้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรด์ซีดีหนังไม่ได้ครับ ทำไงดีมีตัวแก้ไหมครับ

ไรด์ซีดีหนังไม่ได้ครับ ทำไงดีมีตัวแก้ไหมครับ เซียนโปรแกรมมีวิธีแก้ไหมครับเดี๋ยวนี้หนังซีดีไรด์ไม่ได้แล้วครับ (เค้าทำได้ไงเก่งจัง) ท่านใดพอทราบวิธีแก้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ใช้โปรแกรม CloneCD ไรท์แผ่นเอาครับไรท์ได้ทุกแผ่นที่มีการป้องกันไว้แต่จะนานกว่า เนโร่ นิดหน่อยนะ ดาวโหลดโปรแกรมได้จากที่เว็ปนี้ http://file.thaiupload.com/file.php?...59f448c6942d58 แตกไฟล์ออกในนั้นจะมีตัว Crack กับ โปรแกรมพร้ออยู่แล้วใช้งานง่ายคำสั่งเลือกเป็นภาษาไทยได้

Comment

alcohol120% & ultraiso ถอดระหัสออกมา เก็บเป็นเรื่องๆในฮาร์ดดิสก์ ไม่ต้องโคลนซีดีเปลืองแผ่นเปล่า...เหอ...เหอ...แจ่มกว่า...หุ...หุ...

Comment

โคลน CD ก้อใช้งานแบบไม่ลงแผ่น ก้อได้แล้วแต่คนจะใช้ว่าจะลงแผ่นหรือลงเครื่อง แล้วแต่คนชอบมากกว่า

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับผม

Comment

ตัวใหม่ที่เจอมาเปิดแผ่นเข้าไปมีแต่ .exe กะ .inf

เจอ isobuster extract mpg ออกมาก็เสร็จแล้วคับ

Comment

Working...
            X