Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามจริงๆครับ มีใครเล่น L4D ผ่านฮามาชิ ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามจริงๆครับ มีใครเล่น L4D ผ่านฮามาชิ ไหม

อยากรู้น่ะครับ ถ้าใครมีก็ช่วยโพสห้งกับรหัสผ่านไว้ด้วยนะครับ ผมว่าเล่นผ่าสตีมค่อนข้างยุ่งยากน่ะครับ ถ้าใครคีย์ห้องได้ ก็ช่วยโพสบอกนะครับ จะได้เป็นประโยชน์แก่นอื่นๆด้วย

เงียบฉี่- - หรือว่าจะไม่มีล่ะนี่

Comment

ผมแล้ว 1 คน - -

Comment

ที่แน่ผม join เป็นอย่างเดียว ครีห้องไม่เป็น -*-

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
          ผมแล้ว 1 คน - -
          ขอชื่อห้องโหน่ย -0-

Comment

นี่ๆ เล่นๆกันนี้ ปลดลอค Achevements กันได้หรือป่าวครับ หรือเล่นเอามันสกันอย่างเดียว
            (จบด่าน พอเริ่มเล่นใหม่ ก็กลับสภาพเดิม คือไม่ได้ปลดลอคอะไรเลย..)
            Last edited by armaku; 25 Nov 2008, 10:14:13.

Comment

Originally posted by armaku View Post
              นี่ๆ เล่นๆกันนี้ ปลดลอค Achevements กันได้หรือป่าวครับ หรือเล่นเอามันสกันอย่างเดียว
              (จบด่าน พอเริ่มเล่นใหม่ ก็กลับสภาพเดิม คือไม่ได้ปลดลอคอะไรเลย..)
              ถ้าปลดได้ก็อยากจะปลด- -* แต่มันไม่รู้วิธีนี่สิ

Comment

ขอบายเกมส์นี้ (ver ก๊อป )มันปลดไม่ได้ ไม่รู้จะเล่นทำใม T.T หมดเป้าหมาย ยิงเอามัน ก็ดูจะจืดๆไปหน่อย
                หรือใครมีวิธีให้มันเซพ ได้ก็บอกหน่อยเน้อ (เซพ = ค่า Achevements ต่างๆที่เราเก็บๆมายังอยู่ไม่หาย)

ไม่แน่ถ้ายังอยากเล่นอยู่แล้ว ถ้ามีแท้ของไทยราคาถูกออก...อาจซื้อมายิงเล่นๆ T.T

Comment

ถ้ามีคนเอาเซฟมาลง ขอด้วย*-*

Comment

Working...
                  X