Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง MB ครับ ว่ามันมีผลอะไรอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง MB ครับ ว่ามันมีผลอะไรอะครับ

คือตอนนี้ผมใช่ p5k อยู่อะครับ ไม่ทราบว่าถ้าเปลี่ยนเป็น p5k-e จะเห็นความแตกต่างอะไรหรือเปล่าครับ หรือว่าเป็น p5q pro จะเห็นชัดเจนครับ แล้วความแตกต่างมันจะแตกต่างกันยังไงครับ รู้สึกได้เลยหรือเปล่า

ขอบคุณมากครับ

ไม่รู้สึกแน่นอน

Comment

อย่า P5K PRO นะ T^T 24 pin อยู่กลางบอร์ด เข็ด เรย

Comment

เห็นว่าเงินหายไป

Comment

ใช้เดิมๆ ก็คงเหมือนๆ กัน
          Option อาจจะเพิ่มมาหน่อย นะ
          ถ้า oc มากๆ อาจจะเห็นผล
          P5K > P5Q PRO ( อาจจะลากได้มากกว่า )

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
            เห็นว่าเงินหายไป
            ตามนั้น

Comment

ความรู้สึกในการใช้งานจริงๆเเทบเหมือนเดิม

เเต่คะเเนนเวลา Benchmark จะเพิ่มขึ้นเล็กน้อยครับ

Comment

Working...
              X