Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำที PSU Raidmax 530W กับ Thermalright TR 470W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำที PSU Raidmax 530W กับ Thermalright TR 470W

เห็น Raidmax คนนิยมพอสมควร ไม่รู้ว่าวัตต์ แท้ป่าวครับ

ThermalTake คุณภาพมานดีกว่ามากป่าวครับ แล้วมันวัตต์แท้หรือป่าวครับ

แนะนำที 2 ตัวนี้ผมควรเลือกตัวไหน ราคามันต่างกัน ประมาณ 500

หรือแนะนำยี่ห้ออื่นครับ ประหยัดได้ก็อยากประหยัดครับ ถ้าคุณภาพ พอๆกัน

งบผมประมาณ 1500-2000
    Last edited by automatics; 25 Nov 2008, 10:52:25.

รบกวนถามท่าน จขกท.หน่อย ว่าไอ้เจ้า Raidmax 530W เนี่ย ตอนนี้หาซื้อได้ที่ไหนอะคับ พอดีวันเสาร์จะเข้า กทม.

Comment

Originally posted by dordeg View Post
      รบกวนถามท่าน จขกท.หน่อย ว่าไอ้เจ้า Raidmax 530W เนี่ย ตอนนี้หาซื้อได้ที่ไหนอะคับ พอดีวันเสาร์จะเข้า กทม.
      Pantip เลยครับ

ร้าน Busitek ครับ http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

หรือว่าร้านข้างบนก็มีครับ

แต่ต้องเดินดู จำชื่อร้านไม่ได้ครับ ผมซื้อให้เพื่อนไปราคา 1550 บาทครับ
      Last edited by automatics; 24 Nov 2008, 23:30:22.

Comment

Originally posted by automatics View Post
        ร้าน Busitek ครับ หรือว่าร้านข้างบน ก็มีครับแต่ต้องเดินดู จำชื่อร้านไม่ได้ครับ
        Busitek นี่อยู่ที่พันธ์ทิพย์ชิมิ

ขอบคุณคับ

Comment

พันธ์ทิพย์ครับ

Comment

คู่นี้ ผมอยากเอา TT ครับ *ขอแก้หน่อยครับ TR เอิ๊กๆ ไม่ใช่ TT
            Last edited by kingmax; 25 Nov 2008, 08:59:06.

Comment

ที่เซียร์ก็มีขายน่่ะครับ ร้าน computer Ok แต่คนขายพูดจาไม่ค่อยหน้าซื้อเท่าไหร่ หุหุ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                คู่นี้ ผมอยากเอา TT ครับ
                ผมก็เล็งอยู่อ่าครับ หาคน่วยตัดสินใจเยอะๆ

Comment

TTวัตต์แท้ 470W
                  Raidmax วัตต์เทียม 530W

ถ้าเป็นผมละก็เลือกTTแบบไม้ต้องคิด

Comment

Thermalright ดีกว่าครับ

Comment

Thermalright ดีกว่าฮับ

Comment

กระจ่างๆ ขอบคุณมากครับ

Comment

ผมว่าพอกัน เพราะไม่ได้ 80plus ทั้งคู่
                          tt ก็ไม่ใช่วัตต์เต็ม ในรุ่นนี้ 470
                          tt เหนือกว่าแค่ชื่อครับ ชอบสีสรร,ไฟ เอา raidmax ไปเลย
                          Last edited by acquiesce; 25 Nov 2008, 10:39:10.

Comment

ใช้ TR2-470W อยู่ครับไฟนิ่งดี Full Load 12V ตกเเค่ 11.98 เอง
                            เสป็คตามรายเซ็น เเต่ VGA3850

Comment

คิดเอาซะว่า RAIDMAX เอา 2900XT อยู่ มันดีจริงๆๆๆๆ
                              ส่วน RAIDMAX ที่ TK น่าจะมีขายนะครับ ร้านอื่นก็มีแต่ต้องเดินดูครับผม ราคาไม่เกิน 1500 แน่นอน

Comment

Working...
                              X