Announcement

Collapse
No announcement yet.

agp 7300 gt ย้ายค่ายเป็น x1650 pro คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• agp 7300 gt ย้ายค่ายเป็น x1650 pro คุ้มไหมครับ

พอดีจะขายแล้วอัพตัวใหม่หน่อยนะครับ
    จะถามว่ามันคุ้มไหมครับ

ถ้าตัว x1650pro เป็น DDR2 ไม่ค่อยคุ้มครับ แต่ถ้า เป็นตัว DDR3 พอได้ๆครับ

Comment

แล้วถ้าเป็น 7600gt อันนี้พอได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by lupin_III View Post
        แล้วถ้าเป็น 7600gt อันนี้พอได้ไหมครับ
        ถ้าเพิ่มเงินไม่เยอะ ก็คุ้มครับ ว่าแต่ 7300GT ท่านเป็นตัว DDR2 หรือ DDR3 ครับ

Comment

7300gt ddr2/512 ครับ
          ถ้า 7600gt เพื่มเงิน 1300-
          แต่ powercolor x1650 pro drr2 เพิ่ม 650-
          มันจะคุ้มไหมเนี่ย
          อีกอย่างถ้าเอา x1650 pro เล่นพวก half-life 2 จะตุกไหมอะครับ
          spac ผม p4 2.4@2.7
          ram 1 GB เพราะเล่นพวกนี้แล้วหน่วงๆกะตุกเลยอยากเปลี่ยนอะครับ

Comment

x1650 pro เล่น half-life 2 ไม่น่ากระตุกนะครับ
            เพิ่มแรมด้วยครับ

Comment

Originally posted by lupin_III View Post
              7300gt ddr2/512 ครับ
              ถ้า 7600gt เพื่มเงิน 1300-
              แต่ powercolor x1650 pro drr2 เพิ่ม 650-
              มันจะคุ้มไหมเนี่ย
              อีกอย่างถ้าเอา x1650 pro เล่นพวก half-life 2 จะตุกไหมอะครับ
              spac ผม p4 2.4@2.7
              ram 1 GB เพราะเล่นพวกนี้แล้วหน่วงๆกะตุกเลยอยากเปลี่ยนอะครับ
              ท่านอยากเปลี่ยนคอมเปล่าครับ ถ้ายังทนต่อไปได้ ก็ยังพออัพได้อยู่ แต่ถ้าคิดว่าไม่นานอยากเปลี่ยนก็เก็บเงินรออีกหน่อย มันจะได้แรงกว่าตัวเก่าเยอะเลยครับ แล้วเดียวนี้ อะไรๆ ก็ถูกไปหมด เอาแบบเล่นได้ทุกเกมสบายๆ ก็ไม่เท่าไหร่แล้วครับ ลองคิดดูครับ

Comment

แทบไม่ต่างหรอกครับ ไอที่กระตุกก็ยังกระตุกอยู่ดี

เห็นด้วยว่า เก็บเงินยาวๆ อดทนหน่อย ค่อยเปลี่ยนทีเดียวดีกว่าครับ

Comment

ไม่คุ้มครับ รออัพทั้งชุดดีกว่า ถึงจะเปลี่ยนการดจอเป็น agp3850 ก็ไม่คุ้ม คอขวดอยู่ดี ram ddrตัว 1 g ก็ แพง
                  ผมเคยโดนมาแล้ว เขางอกเลย (แต่7300gsนะกับx1650 pro drr2 )กับ p4 2.9 ไม่ต่างกันมาก เกมใหม่ก็กระตุกทั้งคู่ เกมเก่า ก็ลื่นต่างกันไม่มาก

Comment

Working...
                  X