Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบที่นะครับว่าFUTUREGAMERแจกอะไรในตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบที่นะครับว่าFUTUREGAMERแจกอะไรในตอนนี้

เมื่อกี่พี่ผมโทรมาบอกว่าFGส่งกล่องอะไรไม่รู้มาที่บ้านพี่ผมอะครับ ผมยังงงอยู่เลย พี่ผมก็ยังไม่แกะเลย เป็นช่วงแจกอะไรอะ ผมงงมากเลย ใครรู้บอกที่นะครับ
    -------------------------------------------------------------------------
    เสาร์-อาทิตร์ นี้ไม่อยู่ ไปเล่นเว็บต่างประเทศอยู่ ดังแล้วด้วย รอให้ดังกว่านี้แล้วจะบอก
    -------------------------------------------------------------------------
    เมื่อกี่พี่ผมโทรมาบอกว่าFGส่งกล่องอะไรไม่รู้มาที่บ้านพี่ผมอะครับ ผมยังงงอยู่เลย พี่ผมก็ยังไม่แกะเลย เป็นช่วงแจกอะไรอะ ผมงงมากเลย ใครรู้บอกที่นะครับ

เพื่อ ?

ขี้โม้ป่าวเนี่ย
    Last edited by Cesc; 9 Feb 2007, 18:21:13.

Comment

ส่งระเบิดมาบ้านแกงัย ดังสมใจแน่

Comment

ทำไมไม่แกะดูอะครับ

Comment

มีพี่ด้วยเหรอ..

Comment

สงสัยจะส่งเชื้อโรคมาให้มั้ง อยากรู้ทำไมไม่แกะดูวะเนี่ย.....เวรแท้ๆ

Comment

คุณก็แกะดูสิครับ มาถามพวกผมทำไมกัน ในเมื่อของนั่นก็ของ ๆ คุณ คุณไม่มีอะไรทำเหรอไงครับ ประสาทแ_ก แน่ ๆ

Comment

ลองเปิดดูสิครับ (ระวังด้วยล่ะ)!!

Comment

Simmax XTX8800 ครับ

Comment

นั่นดิ ก็พี่คุณก็บอกว่ามีคนส่งของมาก็ให้พี่คุณเปิดกล่องแล้วถามพี่คุณสิครับ ตั้งกระทูนี้เพื่อไรเนี่ย??

Comment

ไปบอร์ดต่างประเทศพิมพ์คุยกับเค้ารู้เรื่องเหรอ
                      สงสัยเวลาโดนด่าแล้วแปลไม่ออกมั้งเลยเล่นบอร์ดนอก
                      ไงๆก็อย่าไปบอกนะว่ามาจากประเทศไทยอย่าทำให้ประเทศชาติต้องอับอายไปทั่วโลกเลย

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ

Comment

จะไปรู้เรอะ เหอะๆๆๆ งงกับท่านจริงๆ

Comment

ก็แกะเด๊ะ มาตั้งกระทู้ให้มันเสียเวลา

ฉลาดจิงๆ

Comment

ที่บ้านเลี้ยงด้วยหญ้าหรอครับ ถึงเป็นเด็กแบบนี้

Comment

Working...
                              X