Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** ใครใช้ TOT ในเขต กทม. บ้างครับ ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *** ใครใช้ TOT ในเขต กทม. บ้างครับ ***

เป็นเหมือนผมป่ะ Speed ตก ประจำเลยบ่อยมากผมใช้ 512 อยู่ Speed ที่ได้จริงประมาน 430

บางที ตก ไป 200 กว่าลย บ่อยมาก

ผิดกับเพื่อนผมใช้512 ของ True มาเดินที่460+ เลยนะ คนละเรื่องเลย ความเร็วไม่ตกด้วยนานๆที ของผมนี่ประจำ โทรถามช่างก็บอกเป็นที่สายเก่า พอเปลื่ยนใหม่แล้วก็เหมือนเดิมไรของมานวะเนี่ย ไม่ไหวแล้ว

ไม่เห็นต่างกันเท่าไหร่เลยน่าจะพอใจ

Comment

ของผมแย่กว่าอีก ชอบเสียตอน ส-อ วัน จ-ศ ใช้ได้ปรกติ
      สงกะสัย มันคงจะหยุดงานบ้างมั้ง โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เซ็ง

Comment

บอกตามตรง หวังอะไรมากคับ TOT เนตก็เร้ว เร็ว บริการก็แสนจะดี (ประชด)

ของผมดีหน่อย ชานเมือง ไม่ค่อยมีคนใช้ 256k ในประเทศวิ่ง217 ต่างประเทศเกือบๆ100

พอดีว่าทรูคู่สายเต็ม buddyกะsamartมาไม่ถึง ไม่งั้นไม่เหลียวแลหรอก

Comment

บ้านผมก็ใช้ ToT โหลดบิตวิ่ง 25k
          ส่วนที่ทำงานผมใช้ทรู โหลดบิตวิ่ง 31k บางวันวิ่งไปถึง 60k เลยก็มี

ปล.256k เท่ากัน คิดแล้วเศร้า

Comment

จะใช้ของอย่างอื่นมันก็มาไม่ถึง คู่สายไม่มี ไม่รู้จะทำไงจำเป็นเลยต้องใช้ เหอๆ

True เขาเพิ่ม Speed หมดแล้ว TOT ทำไรอยู่

Comment

ผมก็เป็น ผม ว่า เราไปประท้วงดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by gumiru View Post
                บ้านผมก็ใช้ ToT โหลดบิตวิ่ง 25k
                ส่วนที่ทำงานผมใช้ทรู โหลดบิตวิ่ง 31k บางวันวิ่งไปถึง 60k เลยก็มี

ปล.256k เท่ากัน คิดแล้วเศร้า
                True เค้าเพิ่มความเร็วให้อีก 256k ครับช่วงนี้ -*-

ส่วนเรื่อง TOT ทำใจเหอะครับ ถึงสายจะใหม่แต่ชุมสายมันไกล ไงก็ห่วยเหมือนเดิม

Comment

แรกๆของผมก็ดีนะพอหลังจากแผ่นดินไหวเน่าไปหลายวันดีขึ้น2-3วันแล้วเน่ามาตลอดตั้งแต่ตอนนั้นสปีดตกมากๆ256ไปเชคเวบadslเหลือไม่ถึง100

Comment

TOT เค้าใช้แบนวิทโทรหาเจ้านายเก่าเค้าอยู่ เลยอืดหน่อยช่วงนี้ จนกว่านายเก่าเค้าจะเข้าประเทศได้

Comment

ใช้อยู่ครับ ช้ามาก ๆ บางทีสัญญาณหายไปดื้อ ๆ เลย ครึ่งวัน - -'

คิดว่าจะเปลี่ยน ISP แล้วละครับ เริ่มทนไม่ไหวแล้ว

Comment

เอ ! ผมใช้อยู่อ่ะ ผมว่าดีนะครับ เคยใช้บัดดี้อยู่ พักนึงเร็วๆดีว่าหลุดหระจายเลย เปลียนมาเป็น TOT ใช้มาหลายเดือนละยังไม่หลุดเลย แต่ว่าความเร็วตกอ่ะเป็นบ้าง อย่างอื่นไม่มีปัญหา ผมถือว่า โอเคนะ สำหรับผมอ่ะ

Comment

Working...
                        X