Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งรู้ว่า HP Pavilion DV6108TX ไม่่มี line in

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งรู้ว่า HP Pavilion DV6108TX ไม่่มี line in

ซื้อ ไมด์มาต่อ เสียงอย่างเบา หา Booster Mic ก็ไ่ม่มี ใช้โปรแกรมอะไร ทำให้มันดังได้มั้ยครับ

จะหา ปรีมาต่อ ก็ไ่ม่มี line in มีวิธีปรับมั้ยครับ เพื่อนๆ

งง

ไม่มีได้ไง ผม dv 2107 ยังมีเลย
    หน้าเครื่องหน่ะ

o o o
    Mic Line-out SPDIF

หรืว่าใช้ไมค์คู่ซัาย-ขวา ที่อยู่ข้างๆเว็บแคมมันก็ดังดีนี่ครับ ของผมปรับไมค์สุดทีนี่ ลำโพงเครื่องหอนเลย

Comment

ไมค์หน้าเครื่องผมมัน รับไวเกินไปครับ เสียง รอบๆห้องมาหมด เอิ๊กๆ

มีช่อง mic แต่ไม่มี Line in อ่ะ

หรือมันใช้ Line in เดียวกับ ช่องของ Mic

Comment

Working...
      X