Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS : Undercover ใครเล่นแล้วรู้สึกว่ามันกินซ้ายบ้างครับ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS : Undercover ใครเล่นแล้วรู้สึกว่ามันกินซ้ายบ้างครับ!

ผมใช้จอย PS2 แท้ + หัวแปลงสีฟ้าสามเหลี่ยม

ตอนเวลาขับรู้สึกว่ารถมันกินซ้านตลอดเลยครับ ไม่ได้เป็นที่จอยผมด้วย

เพื่อนผมหลายคนก็เป็น ไม่ทราบว่าเพื่อนๆเป็นกันมั้ยครับ ??

ไม่เป็นอะไรเลยครับ

Comment

ก็มีผมอะ ที่มันกินซ้ายเหมือนกัน แบบว่าขับตรงแต่มันค่อยๆเลี้ยวไปทางซ้ายเอง

ปล.ผมว่าไม่ใช่แค่ภาคนี้หรอก แต่ถ้าสังเกตุดีๆผมว่ามันกินทุกภาคแหละ- -

Comment

Originally posted by karas100 View Post
        ก็มีผมอะ ที่มันกินซ้ายเหมือนกัน แบบว่าขับตรงแต่มันค่อยๆเลี้ยวไปทางซ้ายเอง

ปล.ผมว่าไม่ใช่แค่ภาคนี้หรอก แต่ถ้าสังเกตุดีๆผมว่ามันกินทุกภาคแหละ- -
        จริงหรอครับ ไม่เคยสังเกตภาคอื่นเลย....

Comment

ก้มะรู้สิ เมื่อ3-4เดือนที่แล้วผมย้อนยุคไปเล่น MW ผมว่ามันกินน่ะ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
            ก้มะรู้สิ เมื่อ3-4เดือนที่แล้วผมย้อนยุคไปเล่น MW ผมว่ามันกินน่ะ
            ชอบลายเซนท่านจริงๆเลย แจ่มๆ เอิ๊กๆ แต่ระวัง.....

Comment

เพราะเราขับไม่ตรง เพราะเส้นทางมากกว่ามัน ผมไปทั้งซ้ายทั้งขวาเลยเวลาปล่อย

Comment

ลองไปวิ่งในลานจอดรถสิครับ จะรู้ว่าล้อมันตรง

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                  ชอบลายเซนท่านจริงๆเลย แจ่มๆ เอิ๊กๆ แต่ระวัง.....
                  แซวกันจริงๆ ลายเซ็นเนี่ย- -*

มีใครเข้าใจความรู้สึกของพวกเรา ชาวสายโลลิ บ้างไหมเนี่ย T^T

Comment

เป็นครับ กินทางซ้ายตลอดเลย ไม่ได้คิดไปเองอย่างแน่นอน ตอนแรกนึกว่าจอยเจ๋ง เลยไปซื้อมาใหม่ ก็ยังกินอยู่
                    ไม่ใช่ขับไม่ตรงแน่นอน เพราะว่าถนนจะโค้งทางไหน มันก็พยายามจะไปทางซ้ายทีละนิดๆครับ

ปล.ใช้จอย+ตัวแปลงเหมือนกัน

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                      เป็นครับ กินทางซ้ายตลอดเลย ไม่ได้คิดไปเองอย่างแน่นอน ตอนแรกนึกว่าจอยเจ๋ง เลยไปซื้อมาใหม่ ก็ยังกินอยู่
                      ไม่ใช่ขับไม่ตรงแน่นอน เพราะว่าถนนจะโค้งทางไหน มันก็พยายามจะไปทางซ้ายทีละนิดๆครับ

ปล.ใช้จอย+ตัวแปลงเหมือนกัน

อ่า..นั่นไงครับ มีเพื่อนเป็นอีกจริงๆ -*-

Comment

เป็นกับจอยครับให้เปิดเกมส์ใหม่ก็หายเอง อาการมันประมาณว่าถ้าเรากดซ้ายไปนิดจะกลายเป็นซ้ายค้างไปเลยสังเกตุจากหน้าแผนที่กดซ้ายปั๊ปเคอร์เซอร์จะเลื่อนไปทางซ้ายเองเลยจะให้หายต้องกดขวา

Comment

ผมไม่เป็นอ่ะ

Comment

แล้วทำไม Config เวลาตั้งไว้เข้าเกมส์ใหม่ต้องตั้งใหม่ทุกทีเลยครับ...

Comment

เป็นธรรมชาติของผู้ชายครับ...มันจะเอียงซ้ายเสมอ(เท่าที่ได้ยินมา)
                              ส่วนวิธีแก้ก็เวลาใส่กุงเกงลิง..พยายามจัดให้มันตรงนะครับ

ปล.ล้อเล่นครับ

Comment

Working...
                              X