Announcement

Collapse
No announcement yet.

tomb raider ด่าน thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tomb raider ด่าน thailand

คือผมเอามือของเทวะรูปลงทั้งสองข้าง ไม่รุ้จะทำไงต่อ ไปหมุนรูปปั้นนางรำ ก็ไม่รู้จะหันพัดไปทางใหนบ้าง ช่วยทีครับ ถ้ามีคนตั้งกระทู้แล้วขออภัย ผมหาไม่เจอจริง ๆ

Last edited by assassin; 25 Nov 2008, 16:28:43.

ถามด้วยคนครับด่านแรกผ่านยังไงครับอยู่ในกองไฟ

Comment

ยังไม่ได้ลงเลย หิหิหิ
      เดี่ยวลงเสร็จละจะมาถามเหมือนกัน

Comment

Originally posted by sc View Post
        ถามด้วยคนครับด่านแรกผ่านยังไงครับอยู่ในกองไฟ
        ขอภาพด้วยครับ

Comment

http://tomb.raider-underworld.com/to...d-walkthrough/

Comment

โอ้ ขอบคุณมากท่าน เว็บนี้ดีมาก

Comment

ว่าแล้วว่าด่านนี้ต้องอยู่ในไทย- -* เหมือนแว่วๆเห้นในเทลเลอร์ด้วย

Comment

หิหิ เล่นจบแล้วครับ มะวานนี้เอง ด่านสุดท้ายนึกว่าได้สู้กับบอสตัว ตัว เหมือนปริ้น ออฟ เปอเซีย ซะอีก

Comment

หิหิ เล่นจบแล้วครับ มะวานนี้เอง ด่านสุดท้ายนึกว่าได้สู้กับบอสตัว ตัว เหมือนปริ้น ออฟ เปอเซีย ซะอีก
                  นั่นดิครับ ไอ้ผมก็เสียดายฆ้อน ส่วนดาบได้มาก็ไม่ได้ใช้ จบซะงั้น ยังค้างอยู่เลย ไม่รู้ภาคหน้าจะมาเมื่อไหร่

Comment

เล่นจบด่านแรกละภาคนี้สนุกดี กราฟฟิกก็สวยได้อารมณ์มาก

เกมนี้แนะนำว่าอย่าดูบทสรุปบ่อย ติดจริงๆค่อยดูดีกว่า

Comment

สวยครับแต่กะโดนไม่ถึงซะทีเนี่ยๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by tuboCoMPUTER View Post
                        สวยครับแต่กะโดนไม่ถึงซะทีเนี่ยๆๆๆๆๆ
                        ปล่อยเชื่อกลงมาเหลื่มของดำ ๆ ข้างล่างนิดนึงครับ จากนั้นเหวี่ยงตัวไปสุด ๆ กด A S พร้อมกัน แล้วกระโดด

Comment

Working...
                        X