Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตลับ printer สี ไม่ค่อยลดเลยเราเอาสีดำออกสีเดียวมันจะพิมพ์ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตลับ printer สี ไม่ค่อยลดเลยเราเอาสีดำออกสีเดียวมันจะพิมพ์ได้ไหมครับ

ใช้ epson t11 น่ะครับ สีดำมันหมดเร็ว ในโปรแกรมก็มีแต่ black ink only เราจะ ยกเว้นสีดำสีเดียวได้ไหมครับ

ไม่เข้าใจความหมายครับ จะสั่งให้ ปริ้นเตอร์ คุณ พิมพ์แต่ ขาวดำ ใช่มั้ยครับ

Comment

จะสั่งให้ มันปริ้นแต่สี่อื่นยกเว้น ขาวดำ อ่ะครับ ทำยังไงหรือครับ

Comment

เอาตลับดำออกก็พิมได้คับ

Comment

ผมเอาตลับดำออก ตอนสั่งพิมพ์มันแจ้งว่าให้ใส่ตลับก่อนน่ะครับ พิมไม่ได้เลย ทำอย่างไรดีครับ ที่จะไม่ใช้หมึกดำ

ปล พอใส่ตลับเข้าไปใหม่ ดูมอนิเตอร์มัน หมึกลดไปกว่าเดิมอีกอื้อเลยเศร้า
          Last edited by acquiesce; 26 Nov 2008, 12:19:53.

Comment

Comment

epsonไม่ทราบครับ ไม่เคยใช้
              cannonต้องใส่ทั้งคู
              hpใส่อันเดียวได้่

Comment

epson ต้องใส่ให้ครบทุกสี ทุกตลับ ครับ ไม่งั้นพิมพ์ไม่ได้ หมด 1 สีก็ต้องซื้อมาเปลี่ยนเพื่อให้สีอื่นๆ พิมพ์งานได้ต่อไป

Comment

Working...
                X