Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<< ช่วยแนะนำ " การ์ดจอ " ไว้เล่นเกมส์หน่อยครับ >>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <<< ช่วยแนะนำ " การ์ดจอ " ไว้เล่นเกมส์หน่อยครับ >>>

ตอนนี้ไม่มีการ์ดจอครับ ใช้แบบออนบอร์ดอยู่

จะเอาไว้เล่นเกมส์ครับ (DotA)

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. งบน้อยแต่อยากได้ของดี แหะ ๆ

งบน้อยนี่แค่ไหนคับ แล้วก็ขอดูสเปกเครื่องด้วยคับ

Comment

ขอราคาด้วยนะครับ ไม่งั้นผมจะแนะนำ 8800 หุหุ

Comment

รู้น้อยรอดูของคนต่อไปอาจจะดีก่า

ถ้าปกติไม่ได้เล่น3มิติหนักๆก็พวก geforce7xxxgs ก็พอครับ(เผื่อvistaนิดนึง) atiก็ตระกูล1xxxpro
        ถ้างบไม่อั้นก็เอาตัวแพงสุดบนป้ายร้านอ่ะครับ(อยากได้เหมือนกัน)

Comment

7300GT ครับ น่าจะเหมาะสมแล้ว กับงบค่อนข้างจำกัด

Comment

GF 7300 GT 256MB DDR3 128BIT ด้วยคนงับ
            ประมาณ 2500 ถึง 3000

Comment

ถ้ามีงบ13000แนะนำตัวนี้ครับ Spark8800GTS 320mb ราคา13xxx ครับผม อิอิ

Comment

spark8800gts 13kจิงๆหลอ

Comment

เกมส์ DotA มันคือเกมส์อะไร ไม่รู้งะ

Comment

DotA คือ Warcraft 3 ครับ จริงๆเป็นเกมออฟไลน์แนวเนื่อเรื่อง แต่ตอนนี้ฮิตในระบบออนไลน์ครับ เกมชื่อ Warcraft 3 แต่แมพที่นิยมคือ DotA ครับ http://www.thaicybergames.com

ถ้าเล่นแค่เกมแนวออนไลน์แค่นี้ GF 6200 GF7300 ก็เหลือแล้วมั้ง? ถ้าไม่เล่นเกมอื่นๆ

Comment

Working...
                    X